Msaada heslb


L

Lofefm

Senior Member
Joined
May 22, 2011
Messages
131
Likes
5
Points
35
L

Lofefm

Senior Member
Joined May 22, 2011
131 5 35
Kwa wale walioenda wizara ya elimu leo naomba mnijuze yaliyojiri........
0786107530
au
0763107831

mwambathegreat@gmail.com
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
914
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 914 280
Kwa wale walioenda wizara ya elimu leo naomba mnijuze yaliyojiri........ <br />
0786107530 <br />
au <br />
0763107831 <br />
<br />
mwambathegreat@gmail.com
<br />
<br />
nipgie kwa namba hi nkutonye 0680000001.
 
N

N2nde

Member
Joined
Sep 2, 2011
Messages
21
Likes
0
Points
0
N

N2nde

Member
Joined Sep 2, 2011
21 0 0
wote tunataka kujua km vp walioko huko watujuze kuptia jf na sio cm
 
General mex

General mex

Senior Member
Joined
May 1, 2011
Messages
131
Likes
69
Points
45
General mex

General mex

Senior Member
Joined May 1, 2011
131 69 45
Wamesema kwamba hawakuweza tena kukaa kikao ile ijumaa, kwa hiyo kikao wangekaa leo ile saa nane, kuhusu wataamua nini wamesema twende kesho saa 6 mchana tutaambiwa. Walituletea mpaka usalama wa taifa, sasa sijui wana wasiwasi gani watu hate nyembe hatuna! Ndo hivyo bana we kama vipi kesho uwepo.
 
N

N2nde

Member
Joined
Sep 2, 2011
Messages
21
Likes
0
Points
0
N

N2nde

Member
Joined Sep 2, 2011
21 0 0
watachosema iyo kesho tunaomba mtujuze wa mikoan..... Ahsanten wanaJF kwa kutu-up2date gudnewz ka izo
 

Forum statistics

Threads 1,236,300
Members 475,050
Posts 29,253,363