Jodeo
JF-Expert Member
- Mar 10, 2015
- 1,286
- 1,332
Nawasalimu Jf.
Kuna tatizo naona laptop yangu inakuwa nzito sana kuliko kawaida. Namaanisha inafanya kazi kwa speed ndogo sana kuliko kawaida yake. Halafu nikiwa mtandaoni inasumbua pia.
Kwa mfano unaclick link flani, yenyewe inafungua page tofauti kabisa. Na wakati mwingine katikati ya page unaona vinatokea vi-video ambavyo hata havihusiani kabisa.
Naomba Maelezo shida ni nini hapa na inatatuliwa vipi?
Asante
Kuna tatizo naona laptop yangu inakuwa nzito sana kuliko kawaida. Namaanisha inafanya kazi kwa speed ndogo sana kuliko kawaida yake. Halafu nikiwa mtandaoni inasumbua pia.
Kwa mfano unaclick link flani, yenyewe inafungua page tofauti kabisa. Na wakati mwingine katikati ya page unaona vinatokea vi-video ambavyo hata havihusiani kabisa.
Naomba Maelezo shida ni nini hapa na inatatuliwa vipi?
Asante