Msaada FZMovie kuna nini tena?

Allydasmartboy001

JF-Expert Member
Jul 14, 2018
522
250
Habari za muda huu ndugu zangu?

Ngoja niende kwenye point huwa na tumiaka Fzmovie kushusha movie nazozitaka ila siku hizi naona mambo yamebadilika yaan nikibonyeza movie mfano Iron man inafunguka betpawa inshort Ads zimezidi hadi inakata kudownload movie.

Natumia PC kudownload movie msaada ninaoitaji je kuna website nyingi ninayoweza shusha movie nzima kwa mb 200 au 300 kama kwa Fz movie

Screenshot (3).png


Screenshot (4).png
 

Allydasmartboy001

JF-Expert Member
Jul 14, 2018
522
250
Msaada hapa natumia Fzmovie app kudownload movie lakn ss hiz movie siwez kumrushia mtu wala kuziamisha zije kwenye storage yangu mnipe maujuz
Screenshot_20210414-224524.jpg
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom