Msaada;Eti ni kweli mkojo ni dawa ya ukimwi

undefine

JF-Expert Member
Nov 17, 2016
442
1,000
Kwa mujibu wa Dr mzizimkavu

Kuna aliyewahi kupona atupe mrejesho wakuu au mwenye nadharia inayofanana na dawa hii ya ukimwi"mkojo".



 

Mapensho star

JF-Expert Member
Jun 30, 2016
2,560
2,000
Kwa mujibu wa Dr mzizimkavu

Kuna aliyewahi kupona atupe mrejesho wakuu au mwenye nadharia inayofanana na dawa hii ya ukimwi"mkojo".



wew unamsikiliza mzizi mkavu utapotea hakuna kitu kama hicho mkuu mkojo ni taka.sasa utajisababishia magonjwa ya tumbo
 

mrs fiance

JF-Expert Member
May 24, 2016
352
250
Nenda kwa [HASHTAG]#usipojipangantakupanga[/HASHTAG] ndo utajua matumizi sahihi na mirejesho yake
 

dedon

JF-Expert Member
Jul 6, 2015
1,490
2,000
Kwa mujibu wa Dr mzizimkavu

Kuna aliyewahi kupona atupe mrejesho wakuu au mwenye nadharia inayofanana na dawa hii ya ukimwi"mkojo".



nenda kanunue malaya weka kavu kavu kesho yake nenda angaza kama unao anza kunywa mkojo!!!majibu utakayoyapata naamin utanipenda
 

Yudasti

JF-Expert Member
Jan 22, 2017
254
250
Mkojo wa simba jike ndio nikisikia unafaa ila awe hajala siku tatu umkamate
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom