Msaada - DSTv Remote control yangu (B4) imeacha ghafla kufanya kazi


M

Masterproud

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2012
Messages
443
Likes
13
Points
35
M

Masterproud

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2012
443 13 35
Habari wandugu. Nimenunua Dish na king'amuzi cha Dstv na ninatumia kwa wiki sasa. Lakini kuanzia jana, remote yangu ghafra tu ikawa haifanyi kazi. Yaani ukibonnyeza key yyt inawaka taa tu na haioneshi response yyt kwenye recever mf. kuongeza sauti au kubadiri channel. Betri ni mpya kabisa. Nakosa raha kila wakati natakiwa kubonyeza decoda naona ni kero. Pls kwa anayejua namna ya kusolve hii shida anisaidie. Natanguliza shukrani.
 
peace2007

peace2007

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2007
Messages
214
Likes
8
Points
35
peace2007

peace2007

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2007
214 8 35
Model yako na tofauti na yangu ila ilishanitokea, na nilipobadili betri ikafanya kazi. unaweza kubadili betri tena ingawa betri ulizonazo ni mpya kama ulivyosema na ikishindikana wapigie simu multichoice na uombe ushauri. Vinginevyo nenda nayo pale ofisini kwao watakusaidia.
 
M

Masterproud

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2012
Messages
443
Likes
13
Points
35
M

Masterproud

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2012
443 13 35
Model yako na tofauti na yangu ila ilishanitokea, na nilipobadili betri ikafanya kazi. unaweza kubadili betri tena ingawa betri ulizonazo ni mpya kama ulivyosema na ikishindikana wapigie simu multichoice na uombe ushauri. Vinginevyo nenda nayo pale ofisini kwao watakusaidia.
Asante ndg. kwa ushauri. Nitajaribu kubadiri betri nione. Me nipo nje ya Dsm, Je unaweza kunisaidia namba zao za huduma kwa mteja niwasiliane nao?
 
Iyokopokomayoko

Iyokopokomayoko

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2011
Messages
1,803
Likes
30
Points
0
Iyokopokomayoko

Iyokopokomayoko

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2011
1,803 30 0
Badili betri kwanza, DSTV wapo hapa.
 
Jephta2003

Jephta2003

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2008
Messages
4,243
Likes
2,575
Points
280
Jephta2003

Jephta2003

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2008
4,243 2,575 280
Bonyeza shift halafu ubonyeze kitufe chenye alama ya tv na mziki,utakuwa umeihamisha remote yako toka kwrnye sehemuya datv music/radio to tv
 
babe S

babe S

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
3,779
Likes
20,224
Points
280
babe S

babe S

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
3,779 20,224 280
Jephta2003 ndo katoa jibu best hapo ni shift na tv
 

Forum statistics

Threads 1,251,605
Members 481,811
Posts 29,777,746