Msaada: Delivery report kwenye Samsung A 8

LUBEDE

JF-Expert Member
May 7, 2013
4,269
2,000
Samsung A8 ni bonge moja la simu,i love it..ingawa niliporwa na wahuni wa bodaboda barabara ya bibi titi saa 5 za usiku wakati nausuburi mchepuko wangu utoke hostel pale CBE,ili tukalale zetu kusikojulikana..
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom