Msaada: Degree za Chuo Kikuu Huria


Mti Mtu

Mti Mtu

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2011
Messages
1,323
Likes
220
Points
160
Mti Mtu

Mti Mtu

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2011
1,323 220 160
Kama kichwa cha habari tajwa hapo juu..... Mwenye ufahamu na uzoefu kuhusu shahada/degree ya chuo kikuu huria inayotolewa. Je inagharimu shilingi ngapi kwa mwaka pia kwa kwa jumla mpaka unamaliza chuo ada yao inakuwa shilingi ngapi?

Please jamani nataka nisome OUT!!!
 
kisu cha ngariba

kisu cha ngariba

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2016
Messages
22,195
Likes
47,977
Points
280
kisu cha ngariba

kisu cha ngariba

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2016
22,195 47,977 280
Tembelea website yao ina majibu yote.
 

Forum statistics

Threads 1,235,517
Members 474,633
Posts 29,225,483