Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada dawa ya kunenepa

Discussion in 'JF Doctor' started by kingxvi, Aug 7, 2012.

  1. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #1
    Aug 7, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama kuna mtu anajua vidonge ama dawa za mtu akitumia ananenepa kwa mwanaume maana nimechoka kuwa mwembamba anambie
     
  2. yaser

    yaser JF-Expert Member

    #2
    Aug 7, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 1,375
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    mi pia natafuta dawa ya kuwa mweusi
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Aug 7, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,425
    Likes Received: 1,141
    Trophy Points: 280
    Bange nibangueeee ukitaka JF i-shaine basi nyimamadogookumanga eheeee nyimamadogookumangaa!
     
  4. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #4
    Aug 7, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,344
    Likes Received: 541
    Trophy Points: 280
    Zipo zinaitwa V shape za mchina, utaongeza ukubwa wa zegembe lako na matiti.
     
  5. Maswi

    Maswi JF-Expert Member

    #5
    Aug 7, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 897
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    nasikia ARV ni kiboko au zile dawa na chakula cha kuku wa kisasa.
     
  6. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #6
    Aug 7, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 731
    Trophy Points: 280
    Jamani natamani tubadilishane.

    Dawa ni hii.
    Ingiza calories nyingi zaidi ya unazoziunguza.
    Kama mwili wako unafanya metabolism vizuri, basi ongeza na uvivu!

    Ukitaka remedy ya haraka, wekewa drip ya blueband! Kidding.
     
  7. N

    Nguto JF-Expert Member

    #7
    Aug 7, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,983
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Eat junk food, yaani chips, nyama kwa wingi, starch kibao, chakula kipikwe na mafuta mengi,sukari nyingi tu nk. Kwa kifupi uwe na intake ya protein nyingi kuliko inavyounguzwa.
     
  8. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #8
    Aug 7, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,545
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    acha roho mbaya na unafiki basi na usiwena tamaaa mbona utapasuka..
     
  9. M

    MLERAI JF-Expert Member

    #9
    Aug 7, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 669
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Kula kwa wingi kitimoto na bia au na coca cola,na punguza ule mchezo wa baba na mama.
     
  10. andishile

    andishile JF-Expert Member

    #10
    Aug 7, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,430
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    nimeamini maneno yasemayo wakati mtu unajiuliza wa nini,wenzio wanajiuliza nitaupata lini!
     
  11. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #11
    Aug 7, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Simpo. Kula majunk na hovyo hovyo uone. Kama uko Bongo sahau otherwise uwe na pesa ya kula chips zilizokaangwa kwa mafuta ya mwaka jana. Kula hovyo hovyo au bukanya au pwakia kama uko Bongo. Ila ni rahisi kutamani unene ukishaupata kuuondoa litakuwa tatizo kubwa kuliko huko kukondeana kwako.
     
Loading...