Msaada: Dawa ya jino/meno


Nokla

Nokla

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2012
Messages
2,124
Likes
112
Points
160
Nokla

Nokla

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2012
2,124 112 160
Wakuu poleni na majukumu,
Nimekuwa nikisumbuliwa na maumivi ya Meno kwa muda mrefu sasa ambapo hadi sasa nimeshang'oa Meno matatu, naombeni kama kuna dawa mbadala ya kuondoa haya maumivu maana hadi sasa kuna jingine linaniuma balaa nafikiria kwenda kuling'oa, Ila yataisha....msaada tafadhilini....
 
bereng

bereng

Senior Member
Joined
Feb 5, 2013
Messages
114
Likes
0
Points
33
bereng

bereng

Senior Member
Joined Feb 5, 2013
114 0 33
Pole sana, Nakushauri usiendelee kung`oa tena meno, badala yake unaweza kutumia mafuta ya karafuu hasa kama meno yana tundu. Unachukua pamba unaiweka ktk mafuta ya karafuu na kuipachika pamba ktk jino pale penye tundu. Au njia nyingine rahisi pia ni kutumia dawa ya meno ambayo imetengenezwa kwa asali na mmea wa aloevera pamoja na aloe activator. Hutapatwa tena na tatizo hilo kabisa. Mimi menyewe nimeshatumia njia hizo hapo na sijawahi kusumbuliwa tena na meno tangu 2008. Ukihitaji hiyo dawa na Activator naomba tuwasiliane ili nikupatie.
 
E

emkey

JF-Expert Member
Joined
Mar 15, 2011
Messages
726
Likes
17
Points
35
E

emkey

JF-Expert Member
Joined Mar 15, 2011
726 17 35
bereng, nami pia nina tatizo la meno kama alivyosema mtangulizi pale juu, nipatie jina la hyo dawa ya meno.
 
Nokla

Nokla

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2012
Messages
2,124
Likes
112
Points
160
Nokla

Nokla

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2012
2,124 112 160
Pole sana, Nakushauri usiendelee kung`oa tena meno, badala yake unaweza kutumia mafuta ya karafuu hasa kama meno yana tundu. Unachukua pamba unaiweka ktk mafuta ya karafuu na kuipachika pamba ktk jino pale penye tundu. Au njia nyingine rahisi pia ni kutumia dawa ya meno ambayo imetengenezwa kwa asali na mmea wa aloevera pamoja na aloe activator. Hutapatwa tena na tatizo hilo kabisa. Mimi menyewe nimeshatumia njia hizo hapo na sijawahi kusumbuliwa tena na meno tangu 2008. Ukihitaji hiyo dawa na Activator naomba tuwasiliane ili nikupatie.
Mkuu vipi mbona nimekuPM ndio kimya? Basi nitafute 0767698281
 
Sanctus Mtsimbe

Sanctus Mtsimbe

Tanzanite Member
Joined
Jul 14, 2008
Messages
1,848
Likes
212
Points
160
Sanctus Mtsimbe

Sanctus Mtsimbe

Tanzanite Member
Joined Jul 14, 2008
1,848 212 160

Forum statistics

Threads 1,274,099
Members 490,586
Posts 30,501,008