msaada: dawa ya jinamizi (nightmere)


M

muudy

Senior Member
Joined
May 25, 2013
Messages
156
Likes
0
Points
33
M

muudy

Senior Member
Joined May 25, 2013
156 0 33
waungwana hebu nipeni ushauri wenu nifanyeje maanake cku nyingi clali kwa raha jinamizi huwaga linanisumbua sana ucngizin yaani mpaka ninachoka hebu nishaurini nini nifanye
 
Sigma

Sigma

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2011
Messages
5,017
Likes
21
Points
135
Sigma

Sigma

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2011
5,017 21 135
mods pelekeni hii kwenye jukwaa la uchawi
 
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
40,028
Likes
5,490
Points
280
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
40,028 5,490 280
Ndoto za kutisha (nightmare).
Zinasababishwa na shibe (kushiba sana), na ulalaji mbaya (chali)...!

Hali hii usababishwa na kugusana kwa diaphragm na abdominal, na hii kupelekea uvutaji wa pumzi kuwa wa shida... Na meseji inayopokewa kwenye ubongo wako ni picha mbaya ya kutisha (kukabwa).

Unaweza kumuona mtu aliyelala akiangaika uku na kule, unachopaswa ni kumtikisa polepole na kumuita jina lake ili ahamke... Upaswi kumshtua kwa sauti mtu aliye kwenye hali hii, unaweza kumsababishia madhara mengine makubwa, kama vile mshtuko wa moyo.@muudy

https://www.jamiiforums.com/jf-doctor/252447-jinamizi-ni-nini.html
 

Forum statistics

Threads 1,274,858
Members 490,833
Posts 30,526,109