Msaada: Biashara ya maji | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada: Biashara ya maji

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by kdany, Aug 15, 2012.

  1. k

    kdany Senior Member

    #1
    Aug 15, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 150
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Wakuu habari,
    Naomba ushauri juu ya biashara ya maji ya uhai(chupa)na maji ya viroba ya Tsh.100.

    Changamoto ni zipi na maeneo gani ambayo naweza fanya biashara hii.
    Natanguliza shukrani.
     
  2. Mtanganyika

    Mtanganyika JF-Expert Member

    #2
    Mar 17, 2013
    Joined: Jul 18, 2007
    Messages: 1,612
    Likes Received: 280
    Trophy Points: 180
    Wakuu, heshima mbele na poleni na majukumu.

    Nilikuwa nauliza kwa yoyote mwenye kujua jee kama nataka kufungua kampuni ya kutengeneza maji ya chupa natakiwa kuwa na leseni za aina gani? Jee natakiwa Tanzania Food and Drug Administration wanipe leseni.

    Nataka kufungua biashara ya Maji Dar, nafahamu the competition is high, lakini nina business strategy ambayo nita appeal on different consumer niche ambayo nita jisegrigate hata na Kilimanjaro.

    Please help.
     
  3. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #3
    Mar 17, 2013
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,933
    Likes Received: 670
    Trophy Points: 280
    try to create an appealing brand name .... utatoka

    watu wanakunywa maji kwa majina
     
  4. CHASHA FARMING

    CHASHA FARMING Verified User

    #4
    Mar 17, 2013
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 6,133
    Likes Received: 2,117
    Trophy Points: 280
    Nazani ni TBS ndo wanahusika ila process ya kupata rebo yao, inachukua muda mrefu sana i ishu ya mwezi, inaweza chukua hata mwaka na zaidi, make wanavigezo vyao vya kutumi kabla ya kukupa rebo, Ila nazani unaweza go aheda bila TBS kwa muda huo wa kusubilia rebo yao
     
  5. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #5
    Mar 17, 2013
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 14,565
    Likes Received: 1,652
    Trophy Points: 280
    Mh!
    Nadhani hao wazee wa chakula ni Muhimu japokuwa TBS ni lazima.
     
  6. Mtanganyika

    Mtanganyika JF-Expert Member

    #6
    Mar 17, 2013
    Joined: Jul 18, 2007
    Messages: 1,612
    Likes Received: 280
    Trophy Points: 180
    Wakuu asanteni sana. Tunataka kujaribu.
     
  7. m

    micky mouse Senior Member

    #7
    Mar 17, 2013
    Joined: Feb 15, 2013
    Messages: 157
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Dont try it just do it!
     
  8. Da Pretty

    Da Pretty JF-Expert Member

    #8
    Apr 7, 2015
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 3,050
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Maji yalishaingia sokoni?
     
  9. k

    kambi7 JF-Expert Member

    #9
    Apr 19, 2016
    Joined: Jan 17, 2014
    Messages: 572
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 80
    Wasaalam,

    Niende moja kwa moja kwenye dhumuni la uzi huu, naomba kujua mchanganuo wa biashara ya maji ya kunywa kwa kampuni za Azam, Sayona, Safi, Kilimanjaro n.k katika mambo yafatayo:-
    1. Bei za katoni za kuchukulia kwenye viwanda au kwa mawakala wa viwanda ivyo.
    2. Bei ya kuuzia kwa jumla mtaani au mahala ambapo tafungua biashara yangu iyo
    3. Mtaji kiasi gani (minimum) ambao taweza kufanikisha biashara yangu hii
    4. Kodi tra kwa biashara kama hii
    5. Taratibu zozote za kisheria ambazo natakiwa kufuata kufanikisha biashara hii, ili kuondoa mzozo na utawala wa kipindi hiki.
    NB: Mtaji wangu ni milioni 2 tu , Maji ya ujazo wa aina zote
    kama kuna mawakala wa kampuni husika nawakaribisha PM
    Naomba kuwasilisha.
     
  10. k

    kambi7 JF-Expert Member

    #10
    Apr 19, 2016
    Joined: Jan 17, 2014
    Messages: 572
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 80
    jamani nipo serious na biashara hii wajuzi wa mambo nipeni maarifa
     
  11. F

    Famous01 Member

    #11
    Jul 28, 2016
    Joined: Jun 21, 2016
    Messages: 11
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 5
    Habari wadau naomba kujua mtaji kima cha chini cha kuanzisha bei biashara ya maji iwe ya aina moja ya kampuni au aina tofauti.
    Nashukuru sana
     
  12. Void ab initio

    Void ab initio JF-Expert Member

    #12
    Jul 29, 2016
    Joined: Mar 1, 2015
    Messages: 1,932
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Mkuu Hebu funguka zaidi.
     
  13. M

    MarkD Member

    #13
    Dec 30, 2016
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 47
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 15
    Habari,
    Natafuta MTALAAM anayejua vizuri namna ya kuanzisha biashara ya maji ya chupa hususania masuala ya mitambo na mashine zinazotakiwa na zinapatikana. Aidha, anaweza kutusaidia kutengeneza feasibility study. Tunaweza kuwasiliana 0753 125 474 email: kwanamas@yahoo.com
     
  14. M

    Momburi Raphael Member

    #14
    Jan 9, 2017
    Joined: Sep 21, 2016
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Naomba tuwasiliane kupitia hapa kiongozi 0742021843/0673235249
     
  15. D

    Dullah07 Member

    #15
    Apr 14, 2017
    Joined: Apr 12, 2017
    Messages: 6
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 5
    Habari ya asubuhi wana great thinkers.

    Mimi nina wazo la kujiajiri mwenyewe kupitia biashara ya kuuza maji safi yaani nanunua maji na kuyahifadhi kwenye tank na kuuza kwa rejareja so ni mgeni kwenye hii biashara kwaiyo naombeni mwongozo wa kuweza kufanikisha hii biashara kuhusu maswala ya vibali na mambo mengine.

    Nawasilisha.
     
  16. NGOGO CHINAVACH

    NGOGO CHINAVACH Verified User

    #16
    Jun 10, 2017
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 797
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 60
    kimya
     
  17. Kulupura

    Kulupura JF-Expert Member

    #17
    Jun 10, 2017
    Joined: Apr 13, 2017
    Messages: 1,261
    Likes Received: 408
    Trophy Points: 180
    Mm cjajua Mzee baba
     
  18. c

    chumachakavu Member

    #18
    Oct 16, 2017
    Joined: Oct 1, 2017
    Messages: 27
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 15
    Ndg habari zenu,naomba msaada was maelezo juu ya uanzishaji wa biashara ya maji packed.eneo ninalo pia Nina chanzo cha uhakika cha maji safi na salaam.
     
Loading...