Msaada bei ya kukodi greda la kuchimba barabara

van de

JF-Expert Member
Dec 11, 2013
200
225
wanajamvi mwenye kujua sehemu ambayo naweza kukodi greda la kuchonga barabara na la kushindilia anijuze tafadhali pia kama anafahamu na rate zake iwe ndani ya wilaya ya kinondoni.
 

Godwine

JF-Expert Member
Jan 15, 2010
1,371
1,500
wanajamvi mwenye kujua sehemu ambayo nawe
za kukodi greda la kuchonga barabara na la kushindilia anijuze tafadhali pia kama anafahamu na rate zake iwe ndani ya wilaya ya kinondoni.

kuna roller ya kushindilia lakini ni kwa zaidi ya siku 2
 

SMU

JF-Expert Member
Feb 14, 2008
9,022
2,000
wanajamvi mwenye kujua sehemu ambayo naweza kukodi greda la kuchonga barabara na la kushindilia anijuze tafadhali pia kama anafahamu na rate zake iwe ndani ya wilaya ya kinondoni.
Wilaya ya Kinondoni ni kubwa sana. Sema upo wapi/kazi ipo wapi exactly! Baadhi ya haya makitu hayaruhusiwi kutembea yenyewe kwenye barabara za kawaida.
 

Bally B

Senior Member
Jul 11, 2010
143
195
Njoo hapa Mantrac TAnzania (CATERPILLAR)watakukodishia kwa bei nzuri kama vipi ni PM
 

jashmoe32

JF-Expert Member
Dec 4, 2012
1,081
1,500
Njoo hapa Mantrac TAnzania (CATERPILLAR)watakukodishia kwa bei nzuri kama vipi ni PM

Kaka kwa nn usitutajie bei ya kwa saa 1??? mana kuna mtu alinambia yeye ni nafuu sana na ofisi zao ziko Africana na alisema ni 70 kwa saa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom