Hiyo bei ni mwaka gani mkuu??kwa sasa ni 135,000 hakuna bei kama hiyo tafuta dsm nzima hadi ofisini kwao pale tazara120k
Ni 135,000,ndio bei halisi kwa sasa popote pal kwa dsmHabari za muda huu
naomba kujua bei ya kisimbusi cha azamtv pamoja na dishi lake
kwa dar es salaam
Bei ya sabasaba. Nilinunua pale mwaka huu mkuuHiyo bei ni mwaka gani mkuu??kwa sasa ni 135,000 hakuna bei kama hiyo tafuta dsm nzima hadi ofisini kwao pale tazara
Kama ilikuwa ni ya promotion sawa lakini bei ya halisi ya sokoni kwa sasa ni 135kBei ya sabasaba. Nilinunua pale mwaka huu mkuu
Nimekupata mkuuKama ilikuwa ni ya promotion sawa lakini bei ya halisi ya sokoni kwa sasa ni 135k
Kisimbusi ndio tafsiri halisi ya kiswahili ya decoder,
shukurani na unapatikana maeneo gani dsm?King'amuzi cha azam bei 135,000/= iyo ni complete.nitafute kwa namba 0652868486 mi ni fundi wa ving'amuzi
Sent using Jamii Forums mobile app
Nipo maeneo ya tabata.ila nakuja popote pale kwa dar es salaamshukurani na unapatikana maeneo gani dsm?