Msaada: Baada ya tendo, siku tatu mbele natokwa na vipele


lovernel

lovernel

Member
Joined
Oct 24, 2015
Messages
87
Likes
28
Points
25
lovernel

lovernel

Member
Joined Oct 24, 2015
87 28 25
Naomba msaada matibabu,,, baada ya tendo,, siku tatu au nne natokwa na vipele pembezon mwa uume ambavyo huwasha sana na ukivikuna vinabaki vidonda,, nilichoma sindano ya ppf lakin tatizo lipo pale pale,,, naomba msaada nitumie dawa gani au hili tatizo linasababishwa na nn???
 
G

Gojaga Nize

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2015
Messages
2,761
Likes
1,366
Points
280
G

Gojaga Nize

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2015
2,761 1,366 280
Homa za Mara kwa Mara hupati?
 
M

MWANDENDEULE

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2015
Messages
2,496
Likes
2,423
Points
280
M

MWANDENDEULE

JF-Expert Member
Joined May 24, 2015
2,496 2,423 280
nenda hospital kwa mwendokasi gono hilo ukikaa siku moja zaidi kuanzia Leo utaamka ishu kwisha kabisa
 
bigmind

bigmind

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2015
Messages
9,555
Likes
8,966
Points
280
bigmind

bigmind

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2015
9,555 8,966 280
Sitaki nikuhukumu naomba kujua kwanza hilo tendo unafanya na nani..?? Lakini pia niweke angalizo wenda likawa GONO hilo lakini pia nichombeze mshara wa uzinzi huo. Wahi kwa dokta acha kupoteza muda huku.
 
kenshi

kenshi

JF-Expert Member
Joined
Jul 12, 2015
Messages
1,363
Likes
790
Points
280
kenshi

kenshi

JF-Expert Member
Joined Jul 12, 2015
1,363 790 280
nenda hospital ukafanyiwe vipimo kwa majibu ya uhakika zaidi.
 
swissme

swissme

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2013
Messages
13,338
Likes
17,333
Points
280
Age
18
swissme

swissme

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2013
13,338 17,333 280
GONORILA.

SWISSME
 
Zooxathellae

Zooxathellae

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2015
Messages
326
Likes
273
Points
80
Zooxathellae

Zooxathellae

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2015
326 273 80
Hahahahaha. Hata kama umezidiwa kiasi gani umeamua kufanya ngono zembe lazima hilo ulikute tu. Nenda hospital. Acha ngono
 
lovernel

lovernel

Member
Joined
Oct 24, 2015
Messages
87
Likes
28
Points
25
lovernel

lovernel

Member
Joined Oct 24, 2015
87 28 25
Sitaki nikuhukumu naomba kujua kwanza hilo tendo unafanya na nani..?? Lakini pia niweke angalizo wenda likawa GONO hilo lakini pia nichombeze mshara wa uzinzi huo. Wahi kwa dokta acha kupoteza muda huku.
Tendo nafanya na wife,,, nimepima mkojo mara nyingi sana hauna tatizo
 
M

MWANDENDEULE

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2015
Messages
2,496
Likes
2,423
Points
280
M

MWANDENDEULE

JF-Expert Member
Joined May 24, 2015
2,496 2,423 280
Havijaanza leo ni mwaka wa 4 sasa na nipo na wife
Pole sana mkuu kama imechukua muda wote huo lakini pia nadhani kunahitajika maelezo ya kina zaidi ndugu; cha kufanya nenda hospitali ukaonane na docta muongee ana kwa ana na ikibidi achungulie kwa macho ili ajionee hali halisi na hivyo kuweza lukufanyia vipimo stahiki na kukupatia dawa vile vile
 
lovernel

lovernel

Member
Joined
Oct 24, 2015
Messages
87
Likes
28
Points
25
lovernel

lovernel

Member
Joined Oct 24, 2015
87 28 25
Pole sana mkuu kama imechukua muda wote huo lakini pia nadhani kunahitajika maelezo ya kina zaidi ndugu; cha kufanya nenda hospitali ukaonane na docta muongee ana kwa ana na ikibidi achungulie kwa macho ili ajionee hali halisi na hivyo kuweza lukufanyia vipimo stahiki na kukupatia dawa vile vile
Nashukuru
 

Forum statistics

Threads 1,238,015
Members 475,830
Posts 29,309,675