Msaada:anayeuza pikipiki iliyotumika kias tuwasiliane

Msaada:anayeuza pikipiki iliyotumika kias tuwasiliane

Joined
Nov 10, 2013
Posts
23
Reaction score
3
Habari ndugu,nataka kununua pikipiki iliyotumika kiasi na ninapendelea zaidi sunlg tolen B, kwa yeyote anayeuza maeneo ya dar tuwasiliane.
 
Nipo mby nauza boxer ina miezi miwili 0719399720


Sent from my iPhone 5 using JamiiForums
 
Ndugu kama kweli ni muhitaji nicheck kwenye 0762664208 naiuza Sunlg mayai (Tank kubwa) imetumika miezi 7 bei 1.3 kila kitu kipo safi ila nipo kibaha kwa Mathias najua toka dar siyo mbali tuwasiliane.
 
Hapo utauziwa hadi guta sasa.

Mie ninayo Boxer,nabadilisha kila baada ya mize sita nanunua mpya.
So,hii nimenunua mwaka Jana December.
Lete 1.6 usepe nayo ina full Bima
 
Kuna Boxer BM 100 mpya kwa 1.6 ipo Dar
 
Kuna Boxer BM 100 mpya kwa 1.6 ipo Dar

Mpya 1.6?weka picha na Plate number
Maana najua mpya zipo Dukani,na ni zaidi ya 2m.
Maana kwa bei hiyo either impigwa sehem au yale yale ya imetumika kisha mtu kusema mpya.
 
Mi nauza Safari nilinunua kwa ajili ya biashara ya Bodaboda ila nimezinguana na madereva, bei milioni moja nicheck 0765 123 906
 
Habari ndugu,nataka kununua pikipiki iliyotumika kiasi na ninapendelea zaidi sunlg tolen B, kwa yeyote anayeuza maeneo ya dar tuwasiliane.

Nina sanlg T 190 BTW imatembea ina hali nzuri. Bei 800,000. Na nina boxer 100 nayo nzuri isipokuwa inavuja oil katka engine, bei mil 1. Cont. 0715500248.
 
Mpya 1.6?weka picha na Plate number
Maana najua mpya zipo Dukani,na ni zaidi ya 2m.
Maana kwa bei hiyo either impigwa sehem au yale yale ya imetumika kisha mtu kusema mpya.

Mind you it is Boxer BM 100 not 150. Number T3** CWE.
 
Mimi nauza Pursal 180 imetumika haina shida yoyote iko vizuri sana speed nguvu ni vyakufikia pia kwasafari za mbali ipo vyema.
Ni nzuri sana. 2.5
 
Nauza Fekon imetumika miezi12 tu ipo poa sana, ipo dar mbezi beach, Nipigie 0752953860
 
weka namba tuwasiliane

Haya mkuu nimeweka number:
Call or sms 0772 990971
Based😀ar
Number CQ..
Bei 1.6m, No Punguzo please
Note:
Gharama za kubadilisha Jina ni juu ya mnunuzi,na ni lazima ibadilishwe jina katika mauziano,hii ni kukwepa usumbfu kama ikitokea tatizo lolote isikutwe record ya kwangu kama mmiliki hasa matukio ya wizi nk.au hata wakati wa kulipwa Bima likitoea tatizo lazima watafute mmiliki ambao ni usumbufu pia.
Picha hapa chini
 

Attachments

  • Photo0633.JPG
    Photo0633.JPG
    53.8 KB · Views: 161
Back
Top Bottom