Msaada: Anatafuta kazi yoyote ya halali


muftyzo

muftyzo

Member
Joined
Jul 24, 2016
Messages
71
Likes
25
Points
25
Age
29
muftyzo

muftyzo

Member
Joined Jul 24, 2016
71 25 25
Habari zenu wana forum, nina ndug yangu wa kike age 22, alikuwa anatafta kibarua au kazi ya dukani ili nae aweze kujivua utegemezi japo kwa namna ndogo, yupo hapa dar, hivyo nimelifiksha kwen wakubwa kama yupo muhitaji au anaeweza kumsaidia naomba mtusaidie.
Kwa maelezo zaid
0659086861
Ahsanten wakuu
 
kombaME

kombaME

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2015
Messages
892
Likes
869
Points
180
kombaME

kombaME

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2015
892 869 180
Habari zenu wana forum, nina ndug yangu wa kike age 22, alikuwa anatafta kibarua au kazi ya dukani ili nae aweze kujivua utegemezi japo kwa namna ndogo, yupo hapa dar, hivyo nimelifiksha kwen wakubwa kama yupo muhitaji au anaeweza kumsaidia naomba mtusaidie.
Kwa maelezo zaid
0659086861
Ahsanten wakuu
Elimu yake?? Uaminifu vipi??
 
kilambimkwidu

kilambimkwidu

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2017
Messages
4,344
Likes
4,198
Points
280
kilambimkwidu

kilambimkwidu

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2017
4,344 4,198 280
Habari zenu wana forum, nina ndug yangu wa kike age 22, alikuwa anatafta kibarua au kazi ya dukani ili nae aweze kujivua utegemezi japo kwa namna ndogo, yupo hapa dar, hivyo nimelifiksha kwen wakubwa kama yupo muhitaji au anaeweza kumsaidia naomba mtusaidie.
Kwa maelezo zaid
0659086861
Ahsanten wakuu
32da27fea17a99af10a0928b887934ba.jpg


Mkuu hakiki tena jinsia yake na umri. True caller wananiambia huyu binti 22 ni "muft"
 
muftyzo

muftyzo

Member
Joined
Jul 24, 2016
Messages
71
Likes
25
Points
25
Age
29
muftyzo

muftyzo

Member
Joined Jul 24, 2016
71 25 25
Asante kwa mrejesho. Pia Samahan sana nlipotea hewani kutokana na sababu za hapa na pale, ila bado anaitaji kibarua huyo dada yangu.
Elimu yake ni form 2 ameishia hapo. Uaminifu upo pia sehemu ya mkataba atakuwep mtu WA kusimamia kama mdhamin wake.
 
muftyzo

muftyzo

Member
Joined
Jul 24, 2016
Messages
71
Likes
25
Points
25
Age
29
muftyzo

muftyzo

Member
Joined Jul 24, 2016
71 25 25
Kama ana mdhamini mwenye makazi maalumu tuwasiliane
Habari kka, Samahan nlipotea hewani kutokana na sababu za hapa na pale, bado anahitaji kibarua huyo dada yangu, kuhusu mdhamin yupo naweza kukukutanisha nae, kama unaitaji bado naomba mrejesho wako kwa mara nyingine.
Asante sana
 
muftyzo

muftyzo

Member
Joined
Jul 24, 2016
Messages
71
Likes
25
Points
25
Age
29
muftyzo

muftyzo

Member
Joined Jul 24, 2016
71 25 25
32da27fea17a99af10a0928b887934ba.jpg


Mkuu hakiki tena jinsia yake na umri. True caller wananiambia huyu binti 22 ni "muft"
Asante kwa mrejesho, hiyo namb nloandika hapo ni ya kwangu mim, mwanzon nlieka yake ila kutokana na changamoto imebidi niweke ya kwangu, maana wapo wenye kulichukulia tatizo LA wenzao in positive Way, lakn wengine tofauti. Bado anahitaji kibarua, kama bado upo na mahitaji ya huyo mtu naomba majibu yako ndugu.
 
muftyzo

muftyzo

Member
Joined
Jul 24, 2016
Messages
71
Likes
25
Points
25
Age
29
muftyzo

muftyzo

Member
Joined Jul 24, 2016
71 25 25
Habari ya saa hizi wana Jukwaa,

Nimerud tena kwenu kwa mara nyingine tena, Kuna ndugu yangu wa kike anaomba msaada kwenu nae apate sehemu Ili aweze kujikimu mahitaj yake, kama Kuna mtu Ana duka anajiamin kwa kazi kam hiyo pia kutokana na elimu yake. Umri ni miaka 22. Ambaye atakuwa anahitaji au anafahamu njia ya kumpa muongozo akafanikisha lengo lake naomba ani Pm au ntafute kwa namba 0659086861 hii hapa.

Ahsanten sana.
 
ISLETS

ISLETS

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2012
Messages
6,442
Likes
2,273
Points
280
ISLETS

ISLETS

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2012
6,442 2,273 280
labda ili kutupa mwanga na kuona kama kuna haja ya kutafutana, ungetueleza tu kwa kifupi, kiwango chake cha elimu, taaluma aliyonayo, marital status(kaolewa au la), makazi(wilaya/mkoa),
 
muftyzo

muftyzo

Member
Joined
Jul 24, 2016
Messages
71
Likes
25
Points
25
Age
29
muftyzo

muftyzo

Member
Joined Jul 24, 2016
71 25 25
labda ili kutupa mwanga na kuona kama kuna haja ya kutafutana, ungetueleza tu kwa kifupi, kiwango chake cha elimu, taaluma aliyonayo, marital status(kaolewa au la), makazi(wilaya/mkoa),
Elimu kidato cha 2,
hajaolewa bado
 
muftyzo

muftyzo

Member
Joined
Jul 24, 2016
Messages
71
Likes
25
Points
25
Age
29
muftyzo

muftyzo

Member
Joined Jul 24, 2016
71 25 25
labda ili kutupa mwanga na kuona kama kuna haja ya kutafutana, ungetueleza tu kwa kifupi, kiwango chake cha elimu, taaluma aliyonayo, marital status(kaolewa au la), makazi(wilaya/mkoa),
Kidato cha 2,
Single
Yupo temeke dar es salaam
 

Forum statistics

Threads 1,214,974
Members 462,951
Posts 28,530,664