mujemaso
Senior Member
- Apr 26, 2012
- 112
- 44
Habari wanajamvi,
Kuna kijana nafahamiana naye anamtafuta baba yake mzazi. Hawajawahi kuonana naye.
Kijana huyo anaitwa Mohamed Mgaza Mohamed (Mudi) ni mkaazi wa Ipinda, Kyela. Baba yake anaitwa Mgaza Mohamed. Mohammed aliambiwa na mama yake mzazi (Russia Busega) kuwa baba yake ni mtu wa Handeni Tanga na walikutana na mama yake (Russia Busega) Kariakoo Mission Quarters mtaa wa Tandamti, Dar es Salaam. Mgaza aliondoka Dar mwaka 1986 na haijulikani aliko kwa sasa.
Nawaomba wanajamvi kwa yeyote ambaye atweza kupata taarifa zozote awasiliane na Mohammed kwa namba 0763 834723 / 0683870493.
Kuna kijana nafahamiana naye anamtafuta baba yake mzazi. Hawajawahi kuonana naye.
Kijana huyo anaitwa Mohamed Mgaza Mohamed (Mudi) ni mkaazi wa Ipinda, Kyela. Baba yake anaitwa Mgaza Mohamed. Mohammed aliambiwa na mama yake mzazi (Russia Busega) kuwa baba yake ni mtu wa Handeni Tanga na walikutana na mama yake (Russia Busega) Kariakoo Mission Quarters mtaa wa Tandamti, Dar es Salaam. Mgaza aliondoka Dar mwaka 1986 na haijulikani aliko kwa sasa.
Nawaomba wanajamvi kwa yeyote ambaye atweza kupata taarifa zozote awasiliane na Mohammed kwa namba 0763 834723 / 0683870493.