mussa yassin mbawala Member Joined Aug 13, 2012 Posts 30 Reaction score 0 Aug 13, 2012 #1 jamani kila nikifungua facebook inaandika welcome ngix.............then kuna kuna website hazifunguki kwenye pc yangu kama websites za vyuo tz :hat:
jamani kila nikifungua facebook inaandika welcome ngix.............then kuna kuna website hazifunguki kwenye pc yangu kama websites za vyuo tz :hat:
Chief-Mkwawa Platinum Member Joined May 25, 2011 Posts 32,277 Reaction score 44,411 Aug 13, 2012 #2 mussa yassin mbawala said: jamani kila nikifungua facebook inaandika welcome ngix.............then kuna kuna website hazifunguki kwenye pc yangu kama websites za vyuo tz :hat: Click to expand... Unatumia internet gan
mussa yassin mbawala said: jamani kila nikifungua facebook inaandika welcome ngix.............then kuna kuna website hazifunguki kwenye pc yangu kama websites za vyuo tz :hat: Click to expand... Unatumia internet gan
mussa yassin mbawala Member Joined Aug 13, 2012 Posts 30 Reaction score 0 Aug 13, 2012 Thread starter #3 chief-mkwawa said: Unatumia internet gan Click to expand... airtel
Chief-Mkwawa Platinum Member Joined May 25, 2011 Posts 32,277 Reaction score 44,411 Aug 13, 2012 #4 hebu cheki ukitumia browser nyengine inakubali?