Mrisho Ngasa Lini Atarudi Westham United?


bryan2

bryan2

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2016
Messages
2,273
Likes
2,122
Points
280
Age
32
bryan2

bryan2

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2016
2,273 2,122 280
Mrisho Ngasa Ni Kati ya Wachezaji wachache wa Kitanzania waliofanikiwa Kufanya Majaribio na Klabu ya EPl Westham united na kwa Taarifa zake alisema amefuzu majaribio ila aliwaambiwa arudi kwanza nchini kwa Lengo kufanya Mazoezi hasa ya kutafuta Stamina/Nguvu

Kati ya Vigezo alivyopewa ni Kupewa ratiba ya Special Diet ili kupata Stamina/Nguvu na Baada ya hapo aliambiwa Arudi

Kwa Sasa Mrisho Ngasa Anacheza Soka lake katika club Ya Fanja Nchini Oman

Je Ni Lini MrishonNgasa Atakidhi Vigezo Na kurudi Westham United akaungane na Akina Payet,Sakho,Lanzini,Kouyate Na Fletcher?
 
CANIMITO

CANIMITO

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2013
Messages
2,052
Likes
2,084
Points
280
CANIMITO

CANIMITO

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2013
2,052 2,084 280
Nadhani anamalizia kujenga vigimbi Mbeya City.

KADA
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,553
Likes
2,374
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,553 2,374 280
Hivi ana umri gani?
 
schneider

schneider

JF-Expert Member
Joined
Jul 12, 2015
Messages
777
Likes
608
Points
180
schneider

schneider

JF-Expert Member
Joined Jul 12, 2015
777 608 180
Ngassa huwa aesabu umri anaesabu kimo chake mambo ya kalenda hana haja nayo.
 

Forum statistics

Threads 1,273,480
Members 490,421
Posts 30,482,840