kakuruvi JF-Expert Member Joined Sep 2, 2009 Posts 770 Reaction score 259 Oct 20, 2013 #1 Baada ya kuahidi atachoma nyumba yake akitoka bila goli, Mrisho Ngasa amesalimisha nyumba yake kwa kupachika goli kama alivyoahidi!
Baada ya kuahidi atachoma nyumba yake akitoka bila goli, Mrisho Ngasa amesalimisha nyumba yake kwa kupachika goli kama alivyoahidi!
Ethical Ninja CEH JF-Expert Member Joined May 16, 2011 Posts 3,695 Reaction score 5,053 Oct 20, 2013 #2 Hatari sana, ahadi kama izo...
Zipapa zipapa JF-Expert Member Joined Feb 15, 2013 Posts 409 Reaction score 118 Oct 20, 2013 #3 awapige matano kabisa ndo wakome siku nyingine kudai fedha za mikopo
Victoire JF-Expert Member Joined Jul 4, 2008 Posts 25,048 Reaction score 60,245 Oct 20, 2013 #4 hahaha Ngasa anawafahamu vizuri Simba ndo maana akatoa ahadi kama hiyo
kakuruvi JF-Expert Member Joined Sep 2, 2009 Posts 770 Reaction score 259 Oct 20, 2013 Thread starter #5 Gogo Vivu said: Hatari sana, ahadi kama izo... Click to expand... Ni kweli ila jamaa atakuwa kaomba sana Mungu na tayari amempa jibu zuri.
Gogo Vivu said: Hatari sana, ahadi kama izo... Click to expand... Ni kweli ila jamaa atakuwa kaomba sana Mungu na tayari amempa jibu zuri.
kakuruvi JF-Expert Member Joined Sep 2, 2009 Posts 770 Reaction score 259 Oct 20, 2013 Thread starter #6 Azote said: hahaha Ngasa anawafahamu vizuri Simba ndo maana akatoa ahadi kama hiyo Click to expand... Hilo pia lawezekana.
Azote said: hahaha Ngasa anawafahamu vizuri Simba ndo maana akatoa ahadi kama hiyo Click to expand... Hilo pia lawezekana.
KakaJambazi JF-Expert Member Joined Jun 5, 2009 Posts 18,828 Reaction score 12,320 Oct 20, 2013 #7 kakuruvi said: Ni kweli ila jamaa atakuwa kaomba sana Mungu na tayari amempa jibu zuri. Click to expand... Mungu gani?
kakuruvi said: Ni kweli ila jamaa atakuwa kaomba sana Mungu na tayari amempa jibu zuri. Click to expand... Mungu gani?
kakuruvi JF-Expert Member Joined Sep 2, 2009 Posts 770 Reaction score 259 Oct 20, 2013 Thread starter #8 KakaJambazi said: Mungu gani? Click to expand... We ni mpagani?
Afro-Arabica JF-Expert Member Joined Aug 27, 2013 Posts 1,107 Reaction score 493 Oct 20, 2013 #9 JameeniiEee matokeo hadi saa hii?
K Kichakoro JF-Expert Member Joined Sep 10, 2008 Posts 3,436 Reaction score 6,398 Oct 20, 2013 #10 Mpaka sasa ni Two O'clock Afro-Arabica said: JameeniiEee matokeo hadi saa hii? Click to expand...
Kazitunayo JF-Expert Member Joined Mar 30, 2013 Posts 3,784 Reaction score 3,210 Oct 20, 2013 #11 We will miss you kaseja
meningitis JF-Expert Member Joined Nov 17, 2010 Posts 8,464 Reaction score 4,832 Oct 20, 2013 #12 Ona yanga yacheza leo....... Hao simba wakanyaga moto....
kakuruvi JF-Expert Member Joined Sep 2, 2009 Posts 770 Reaction score 259 Oct 20, 2013 Thread starter #13 Kichakoro said: Mpaka sasa ni Two O'clock Click to expand... Three O'clock
King Kong III Platinum Member Joined Oct 15, 2010 Posts 64,151 Reaction score 98,586 Oct 20, 2013 #14 Noma sana!! Abbas Kubaff
K kill JF-Expert Member Joined May 21, 2013 Posts 1,829 Reaction score 237 Oct 20, 2013 #15 simba wameliwa pabaya
Victoire JF-Expert Member Joined Jul 4, 2008 Posts 25,048 Reaction score 60,245 Oct 20, 2013 #16 nafahamu ch kwanza kafunga Ngasa,cha pili na cha tatu je?msaada jamani
nngu007 JF-Expert Member Joined Aug 2, 2010 Posts 15,860 Reaction score 5,803 Oct 20, 2013 #17 hakuna LIVE online?
meningitis JF-Expert Member Joined Nov 17, 2010 Posts 8,464 Reaction score 4,832 Oct 20, 2013 #18 wapi Katavi na @Ivuga Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Akili Unazo! JF-Expert Member Joined Feb 18, 2009 Posts 3,930 Reaction score 4,938 Oct 20, 2013 #19 nngu007 said: hakuna live online? Click to expand... tbc tv
Shark JF-Expert Member Joined Jan 25, 2010 Posts 29,986 Reaction score 30,180 Oct 20, 2013 #20 kakuruvi said: Ni kweli ila jamaa atakuwa kaomba sana Mungu na tayari amempa jibu zuri. Click to expand... Au kahonga sana beki za Simba kuokoa Nyumba! Si anajuana nao!!
kakuruvi said: Ni kweli ila jamaa atakuwa kaomba sana Mungu na tayari amempa jibu zuri. Click to expand... Au kahonga sana beki za Simba kuokoa Nyumba! Si anajuana nao!!