Mrisho Gambo & Lema wakutana uso kwa uso leo

Uzalendo Wa Kitanzania

JF-Expert Member
Mar 8, 2020
662
1,000
Mbunge anayeingia Madarakani
Mbunge anayemaliza muda wake

Lema akiri Uchaguzi huu ni mgumu kwake na ameshajiandaa kisaikolojia

FB_IMG_16013801789108270.jpg
FB_IMG_16013801717445857.jpg
FB_IMG_16013801677238662.jpg
 

FUSO

JF-Expert Member
Nov 19, 2010
21,736
2,000
Gambo, wale maskari walinzi wakiwa na kipira mbona siwaoni ?
 

Uta Uta

JF-Expert Member
Feb 2, 2016
3,470
2,000
Sasa utashanga sisi wapambe tunavyoporomosheana matusi utadhani hamnazo, wakati wagombea wapo poa kabisa
 

denooJ

JF-Expert Member
Mar 31, 2020
3,875
2,000
Huko Arusha hata hakuna sababu ya kupiga kura, Lema ameshashinda anasubiri kuapishwa tu.
 

Bambaleta

JF-Expert Member
Jul 6, 2012
10,390
2,000
Huko Arusha hata hakuna sababu ya kupiga kura, Lema ameshashinda anasubiri kuapishwa tu.
Lema lema lema lema lema ...lema lema lema lema ng'ambo.

Lema lema lema lema lema lema lema lema lema .imeheribika!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom