ElPuto Jefe
JF-Expert Member
- Oct 16, 2015
- 5,285
- 19,471
Watu na bahati zenu..
Mimi napangwaga na wazee, sijui nimewakosea nini wakata tiketi wa mabasi...
Mimi napangwaga na wazee, sijui nimewakosea nini wakata tiketi wa mabasi...
Usiombe ukae siti moja mama lenye mtoto anaelialia muda wote au ukae na babu wa kimasai anaekula ugoro.Watu na bahati zenu..
Mimi napangwaga na wazee, sijui nimewakosea nini wakata tiketi wa mabasi...
Wazee was kazi tunatembeaga na vipimo. Pamoja na yote hayo zana zinatumika vilivyo.
Afya yako ndo ajira yako mzee.
Sent using Jamii Forums mobile app
Bora safari ya masaa mengi... Wengine wamekutana club nusu saa tuNimeamini kwamba Msafiri kafili, siku moja tu una mtongoza mna kwichi kwichi Aiseeeee.
HahahahaWatu na bahati zenu..
Mimi napangwaga na wazee, sijui nimewakosea nini wakata tiketi wa mabasi...
Soweto sehem gani mkuu
hahahahaaa..umechukua namba ya mtoto lakini??
VYUONI KUMEKUWA NI ZAO LA MAKAHABA...Weee acha tu dada yangu
Hata mi ilishanitokea hio kwenye safari ya dar- mwanza ndani ya dar lux nmekaa na mtoto mkali alikua anaenda chuo saut, mwanzo wa safari baada ya salamu kila mtu alikua anajifanya bubu yupo bize na simu yake ila baada ya kuiacha Moro ooohhhh naomba niishie tu hapa nisiendelee.
Ila kwa kifupi mabinti wa siku hizi wamekua wepesi mno tena hawa walipo chuo ndio balaa kabisaaaa.
Sent from my GT-P5200 using Tapatalk