Mrejesho wa mzee wa kasumba.

Mrejesho wa mzee wa kasumba.

mzee wa kasumba

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2018
Posts
1,440
Reaction score
2,967
Habari

Jana nilileta uzi wa yule binti niliyesafiri nae kwenda mwanza nikamtongoza ndani ya gari akakubali.

Nashkuru kwa ushauri wenu, nilifanikiwa kumgegeda vilivyo. Pamoja na kwamba tulichoka kutokana na Safari ndefu... lakini kazi ilikuwa nzuri. (Tulilala IGUNGA - mkoani TABORA)


Mafanikio niloyapata.

1. Binti nimempiga game ya maana hivyo nime jipatia CV nzuri ambayo sikuitegema.

2. Ameshukuru Sana kwa kumfikisha alipokuwa anakusudia (kileleni) kwani mda mrefu hajagegedwa (geti Kali)

3. Kumbe ni mtoto wa kishua. Sijatoa pesa yoyote. Kila kitu alilipia yeye



Changamoto zilizojitokeza

1. Tumetokea kulala sana hatimaye kuachwa na gari. Lakini tukapata gari nyingine na nimeshafika MWANZA

2. nimechoka balaa

Asanteni.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Habari

Jana nilileta uzi wa yule binti niliyesafiri nae kwenda mwanza nikamtongoza ndani ya gari akakubali.

Nashkuru kwa ushauri wenu, nilifanikiwa kumgegeda vilivyo. Pamoja na kwamba tulichoka kutokana na Safari ndefu... lakini kazi ilikuwa nzuri. (Tulilala IGUNGA - mkoani TABORA)


Mafanikio niloyapata.

1. Binti nimempiga game ya maana hivyo nime jipatia CV nzuri ambayo sikuitegema.

2. Ameshukuru Sana kwa kumfikisha alipokuwa anakusudia (kileleni) kwani mda mrefu hajagegedwa (geti Kali)

3. Kumbe ni mtoto wa kishua. Sijatoa pesa yoyote. Kila kitu alilipia yeye



Changamoto zilizojitokeza

1. Tumetokea kulala sana hatimaye kuachwa na gari. Lakini tukapata gari nyingine na nimeshafika MWANZA

2. nimechoka balaa

Asanteni.

Sent using Jamii Forums mobile app
Baada ya mwenzi mmoja nenda kapime Ukimwi.
 
Baada ya mwenzi mmoja nenda kapime Ukimwi.
@Hawachi acha kumtisha me banaaaa
Yeye anakuambia ameongeza cv halafu we unataka umpe stress badala ya pongezi we vipi banaaaaaaaa
Hapa ni mwendo wa kumsifia tu kidume kimefanya kazi iliyotukuka kama mzee map undamaged yaani na bahati yake mkuu akipata habari zake lazima ampe zawadi halafu anapewa na offer ya kupanda basi bure zinazopitia igunga.
Pokea pongezi zangu za dhati kijana maana umetuthibitishia kwa vitendo kua maendeleo hayana chama.

Sent from my GT-P5200 using Tapatalk
 
@Hawachi acha kumtisha me banaaaa
Yeye anakuambia ameongeza cv halafu we unataka umpe stress badala ya pongezi we vipi banaaaaaaaa
Hapa ni mwendo wa kumsifia tu kidume kimefanya kazi iliyotukuka kama mzee map undamaged yaani na bahati yake mkuu akipata habari zake lazima ampe zawadi halafu anapewa na offer ya kupanda basi bure zinazopitia igunga.
Pokea pongezi zangu za dhati kijana maana umetuthibitishia kwa vitendo kua maendeleo hayana chama.

Sent from my GT-P5200 using Tapatalk
Nimeamini kwamba Msafiri kafili, siku moja tu una mtongoza mna kwichi kwichi Aiseeeee.
 
@Hawachi acha kumtisha me banaaaa
Yeye anakuambia ameongeza cv halafu we unataka umpe stress badala ya pongezi we vipi banaaaaaaaa
Hapa ni mwendo wa kumsifia tu kidume kimefanya kazi iliyotukuka kama mzee map undamaged yaani na bahati yake mkuu akipata habari zake lazima ampe zawadi halafu anapewa na offer ya kupanda basi bure zinazopitia igunga.
Pokea pongezi zangu za dhati kijana maana umetuthibitishia kwa vitendo kua maendeleo hayana chama.

Sent from my GT-P5200 using Tapatalk
🤣🤣🤣🤣Mkuu sijamtishaa bana.
 
Nimeamini kwamba Msafiri kafili, siku moja tu una mtongoza mna kwichi kwichi Aiseeeee.
Weee acha tu dada yangu
Hata mi ilishanitokea hio kwenye safari ya dar- mwanza ndani ya dar lux nmekaa na mtoto mkali alikua anaenda chuo saut, mwanzo wa safari baada ya salamu kila mtu alikua anajifanya bubu yupo bize na simu yake ila baada ya kuiacha Moro ooohhhh naomba niishie tu hapa nisiendelee.
Ila kwa kifupi mabinti wa siku hizi wamekua wepesi mno tena hawa walipo chuo ndio balaa kabisaaaa.

Sent from my GT-P5200 using Tapatalk
 
Weee acha tu dada yangu
Hata mi ilishanitokea hio kwenye safari ya dar- mwanza ndani ya dar lux nmekaa na mtoto mkali alikua anaenda chuo saut, mwanzo wa safari baada ya salamu kila mtu alikua anajifanya bubu yupo bize na simu yake ila baada ya kuiacha Moro ooohhhh naomba niishie tu hapa nisiendelee.
Ila kwa kifupi mabinti wa siku hizi wamekua wepesi mno tena hawa walipo chuo ndio balaa kabisaaaa.

Sent from my GT-P5200 using Tapatalk
Mpo wengi kumbe hahaha
 
Usimcheke mamba Hawachi kabla haujavuka mto
Siku yakikukuta na wewe naomba usisahau kuleta ushuhuda hapa jamvini.

Sent from my GT-P5200 using Tapatalk
Haiwezekani kwa kweli ibilisi itabidi atumie akili ya ziada kweli kweli ninavyo ogopa ngwengwe, siku moja ni kwichi no, no..
 
Haiwezekani kwa kweli ibilisi itabidi atumie akili ya ziada kweli kweli ninavyo ogopa ngwengwe, siku moja ni kwichi no, no..
Oooohhh shauri yako labda kama sio mtu wa safari za mara kwa mara tena safari yenyewe iwe ndefu halafu unakaa siti moja na mkaka aliyetimia Vigezo vyote kama mimi yaani unajikuta tu kila mkitazamana unaanza kusikia unyevunyevu uvunguni kimoyomoyo unatamani hata umbake humohumo ndani ya gari.

Sent from my GT-P5200 using Tapatalk
 
Oooohhh shauri yako labda kama sio mtu wa safari za mara kwa mara tena safari yenyewe iwe ndefu halafu unakaa siti moja na mkaka aliyetimia Vigezo vyote kama mimi yaani unajikuta tu kila mkitazamana unaanza kusikia unyevunyevu uvunguni kimoyomoyo unatamani hata umbake humohumo ndani ya gari.

Sent from my GT-P5200 using Tapatalk
umenichekesha Sawa umeshindaa.
 
Back
Top Bottom