shikwashikwa
Senior Member
- Jun 5, 2015
- 188
- 46
Habari za saa hii wana MMU,
Ni wiki sasa tangu nije na mkasa wangu kuomba ushauri hapa tujikumbushe."Nilienda nyumbani kwa wazazi wangu kuwapa taarifa ya kutaka kuoa kikao kikaitishwa familia ikakubaliana na ombi langu,lakini kunako harakati za kurudisha mpangilio wa viti nikaona picha (mke mtarajiwa) chumba cha dogo na nilipofanya mawasiliano na wote wawili walikili kugegedana huko nyuma.
Mada kamili:
Jana niliwaita wote nyumbani kwangu Dogo pamoja na mtarajiwa lakini nikataka kikao kiwe na nguvu kidogo nikawataka waje na watu wao wanaowaamini,mimi pia nilishawaandaa rafiki zangu wawili.Dogo alikuja na rafiki yake wa kike mtarajiwa alikuja na rafiki yake (nakili wazi nilipita kama miaka 2 iliyopita) .
Kikao kikafunguliwa na rafiki yangu (nakili mawazo yalishahama maana tayari mtuhumiwa namba moja ambae ndio aligegedwa na dogo kaja na rafiki yake niliemgegeda mimi miaka 2 iliyopita wakati nikiwa napiga kazi kampun moja ya kitalii)
Japo hatukuwa na serius relationship nae ki ukweli hakuwa mzuri sana kipindi kile tofauti na tulipokutana jana.
Ukapita utambulisho dogo alionyesha heshima ya juu sana na kuomba msamaa na kukili hana tena uhusiano na mchumba wangu mtarajiwa ndio maana alikuja na msichana na kumtambulisha kwetu kama kaka zake tumtambue kama mchumba wake. Akafuatia mlengwa muda wote alikuwa kimya huku akinitupia jicho la wizi akaanza na kutaja jina langu alafu akaniambiea huko Jf ulikoomba ushauri leo ndio unakuja kutoa maamuzi au?
(Siwafichi member nilikuwa mdogo kama pilitoni kumbe muhusika yumo humu humu)
Na kwa taarifa yako leo nimekuja kukwambia rasmi nakupenda lakini sitaweza kuendelea na wewe nina sababu mbili (mzee niko kimya hapo yeye tu ndio anaongea)
1~Najua umetembea na rafiki yangu japo kabla hatujawa na uhusiano hilo mimi sikujali.
2~Kwakuwa huniamini/hutaniamini ni bora nijiaminishe sasa kwa kuliua penzi langu kwako.
Asante naomba uniite dada nitakuita kaka kuanzia leo.
Jamaa wakanigeukia mimi ee bwana Shikwashikwa unasemaje kuhusu kauli ya mwezio nikaona isiwe tabu nikajibu kama yeye ameona bora kuachana mimi sina pingamizi. Kikao kikaishia hapo tukapeana mikono mambo yakaisha.
Shida iko hapa: Nyumbani nilishaweka kikao na nikaahidi mwezi ujao nawapelekea mkamwana (Mkwe) wao wamuone.
Huku tayari mambo yamefikia ukomo nimewaza nikafikiria nikapata jibu moja tu.
Niyafufue mahusiano yangu na rafiki wa alietaka kuwa mke wangu. Hatukuachana ilitokea tu kila mtu akawa hamtafuti mwezie siku, wiki, mwezi hatimae miaka leo asubuhi nimechati nae na kumkumbishia mambo mengi ya nyuma tumepanga tukutane jioni hotel fulani kwa ajili ya chakula cha usiku.
Ruksa kuniambia kama nakosea sitaki matusi
Ahsante naomba niwakilishe
Ni wiki sasa tangu nije na mkasa wangu kuomba ushauri hapa tujikumbushe."Nilienda nyumbani kwa wazazi wangu kuwapa taarifa ya kutaka kuoa kikao kikaitishwa familia ikakubaliana na ombi langu,lakini kunako harakati za kurudisha mpangilio wa viti nikaona picha (mke mtarajiwa) chumba cha dogo na nilipofanya mawasiliano na wote wawili walikili kugegedana huko nyuma.
Mada kamili:
Jana niliwaita wote nyumbani kwangu Dogo pamoja na mtarajiwa lakini nikataka kikao kiwe na nguvu kidogo nikawataka waje na watu wao wanaowaamini,mimi pia nilishawaandaa rafiki zangu wawili.Dogo alikuja na rafiki yake wa kike mtarajiwa alikuja na rafiki yake (nakili wazi nilipita kama miaka 2 iliyopita) .
Kikao kikafunguliwa na rafiki yangu (nakili mawazo yalishahama maana tayari mtuhumiwa namba moja ambae ndio aligegedwa na dogo kaja na rafiki yake niliemgegeda mimi miaka 2 iliyopita wakati nikiwa napiga kazi kampun moja ya kitalii)
Japo hatukuwa na serius relationship nae ki ukweli hakuwa mzuri sana kipindi kile tofauti na tulipokutana jana.
Ukapita utambulisho dogo alionyesha heshima ya juu sana na kuomba msamaa na kukili hana tena uhusiano na mchumba wangu mtarajiwa ndio maana alikuja na msichana na kumtambulisha kwetu kama kaka zake tumtambue kama mchumba wake. Akafuatia mlengwa muda wote alikuwa kimya huku akinitupia jicho la wizi akaanza na kutaja jina langu alafu akaniambiea huko Jf ulikoomba ushauri leo ndio unakuja kutoa maamuzi au?
(Siwafichi member nilikuwa mdogo kama pilitoni kumbe muhusika yumo humu humu)
Na kwa taarifa yako leo nimekuja kukwambia rasmi nakupenda lakini sitaweza kuendelea na wewe nina sababu mbili (mzee niko kimya hapo yeye tu ndio anaongea)
1~Najua umetembea na rafiki yangu japo kabla hatujawa na uhusiano hilo mimi sikujali.
2~Kwakuwa huniamini/hutaniamini ni bora nijiaminishe sasa kwa kuliua penzi langu kwako.
Asante naomba uniite dada nitakuita kaka kuanzia leo.
Jamaa wakanigeukia mimi ee bwana Shikwashikwa unasemaje kuhusu kauli ya mwezio nikaona isiwe tabu nikajibu kama yeye ameona bora kuachana mimi sina pingamizi. Kikao kikaishia hapo tukapeana mikono mambo yakaisha.
Shida iko hapa: Nyumbani nilishaweka kikao na nikaahidi mwezi ujao nawapelekea mkamwana (Mkwe) wao wamuone.
Huku tayari mambo yamefikia ukomo nimewaza nikafikiria nikapata jibu moja tu.
Niyafufue mahusiano yangu na rafiki wa alietaka kuwa mke wangu. Hatukuachana ilitokea tu kila mtu akawa hamtafuti mwezie siku, wiki, mwezi hatimae miaka leo asubuhi nimechati nae na kumkumbishia mambo mengi ya nyuma tumepanga tukutane jioni hotel fulani kwa ajili ya chakula cha usiku.
Ruksa kuniambia kama nakosea sitaki matusi
Ahsante naomba niwakilishe