Tuendelee kushauliana nichukue hatua gani ikiwa tumeshasameheana mkuuWe bado dhaifu mapenzini.
Na kuna dalili mapenzi yatakuja kukusumbua.
Mwanaumae Imara unatakiwa ukaze kweli kweli.
Na wanawake wote wana tabia ya kutest mambo.
Heshima yako haiwezi kuja ukiwa nyoro nyoro dakika 15 tu ushabadili mawazo, au eti kaka mtu anakubadilisha mawazo.
Ila bado hujafkia level ya deepond yule jamaa alisusa SUSAAA wee ume umemdesh dakika 15 ukaletewa upaja ukaweka!Amekutana na zauso sjawaangusha mkuu
Mwanamke hata awe mkorofi vipi akisikia unataka kuoa mwingine akili lazima zimruke.
Wengi huwa wanaelewa umuhimu wa ndoa baada ya kuachwa. KISHA ujiunga kwenye kundi la ufeminist faraja ya tukose wote.
We kama ulichezea ndoa yako KWA upumbavu wako usiwapotoshe wengine.
Mmmh humu jf kukosolewa hakuishi
We nae mlaini tu ipo siku atakupiga tukio hutaamini. Yan simple tu eti umemsamehe, huwajui wanawake wewe.Fantasy
Sawa mkuu ntaishinae kwa makin sanaHuyo mke wako sio wa kumuamini tena kuwa makini atakumaliza hyo ni wa kumuacha kuna siku utakuja hapa kuleta uzi mwingine maana mwanamke hujui kapanga nini.
Sent from my SM-N950F using JamiiForums mobile app
Endeleen kuninoa mkuuWe nae mlaini tu ipo siku atakupiga tukio hutaamini. Yan simple tu eti umemsamehe, huwajui wanawake wewe.
Sent from my Infinix X688B using JamiiForums mobile app
[emoji1][emoji1][emoji1][emoji1][emoji1]Umefeli
Kakaa nje dk 15 tu karudi na umemfungilia, umefeli kijana.
Ilitakiwa arudishwe na ndugu zake tena kwa kikao kisichopungua masaa nane
Hapana hawa viumbe ni dhaifu sana na wanamapungufu sana kikubwa ni kuishi nao kwa akiliUmefeli
Kakaa nje dk 15 tu karudi na umemfungilia, umefeli kijana.
Ilitakiwa arudishwe na ndugu zake tena kwa kikao kisichopungua masaa nane