Mrejesho: Baada ya kuujaribu uchawi wa "Chuma Ulete"

Mrejesho: Baada ya kuujaribu uchawi wa "Chuma Ulete"

Ni hatari vijana kuwa na imani za kishirikina ili upate pesa,Nakumbuka vijana wengi waliokua wanatubadilishia fedha Tunduma walifata pesa hizo Kongo kilichokua kinafanyika mganga anawaambia wamrushie kuku mwenye njaa punje za mahindi akitafuna punje moja utakua na fedha nyingi ila baada ya mwaka unakufa kweli hatanii na Mali zinapotea kabisa...wengi walidhani utani walichukua na miaka ikahesabu wamekufa ni ujinga wa hali ya juu kuamini katika ushirikina kupata pesa wakati pesa zipo tuu...
 
Miaka mitatu nyuma.nilienda sana kwa waganga.kisa kubet na wanawake.
Nashukuru mungu sasa hivi nimeacha hayo mambo.
Wamekula sana hela zangu wale washenzi.mafanikio 0.
mungu atanisamehe.
 
Miaka mitatu nyuma.nilienda sana kwa waganga.kisa kubet na wanawake.
Nashukuru mungu sasa hivi nimeacha hayo mambo.
Wamekula sana hela zangu wale washenzi.mafanikio 0.
mungu atanisamehe.
hahah mkuu unaenda kwa mganga ili umpige mhindi, kwahiyo akawa anakwambia kesho weka man u win, Arsenal x.
 
Mmh, hizi imani ndio zimepelekea juzi tumezika msiba bila ya misa, kuoshwa, kuaga wala kutoa mchozi hata kupika chakula. Sababu mganga ameikataza familia. Tembea uone!
 
nikizeeka zaidi nitakuwa mganga kazi inalipa hiyo
 
hahah mkuu unaenda kwa mganga ili umpige mhindi, kwahiyo akawa anakwambia kesho weka man u win, Arsenal x.
Sheikh.wamenichapa sana hela zangu.
Kama hassan yule mtoto wa mzee yahya pale magomeni.amekula 150,000 jumlisha 3000 ya kumuona.
Ila siku hizi nimeacha sheikh.[emoji1] [emoji1] [emoji1]
 
Hyo sio chuma ulete jombaa,chuma ulete haina mfumo huo,chuma ulete ya ukwel lazima uwe na ofis,lazima kitu kisimikwe hapo ofin kwako,kinaleta watu na wanaacha hela zao,chuma ulete hyo kakupiga mchan kweupe,tuliza akil uanze upya,ila akikuambia ukienda dukan wanakuzidishia change ujue ushapigwa,kuna mitego 7 ya chuma ulete ,usisikie story tu za vijiwen bila kufanya uchunguz makin
 
Kuna siku kipindi cha uswazi Musa aliizungumziaga chuma ulete inavyofanya kazi
 
Ni hatari vijana kuwa na imani za kishirikina ili upate pesa,Nakumbuka vijana wengi waliokua wanatubadilishia fedha Tunduma walifata pesa hizo Kongo kilichokua kinafanyika mganga anawaambia wamrushie kuku mwenye njaa punje za mahindi akitafuna punje moja utakua na fedha nyingi ila baada ya mwaka unakufa kweli hatanii na Mali zinapotea kabisa...wengi walidhani utani walichukua na miaka ikahesabu wamekufa ni ujinga wa hali ya juu kuamini katika ushirikina kupata pesa wakati pesa zipo tuu...
We acha kudanganya watu mwaka gani vijana gani waliokufa wachenji kwacha waliowapa kuku mahindi?usipende kuongea vitu ulivyolishwa na ukaviamini
 
Hahahah nimecheka sna.ushajua mganga anaonge vitu vicvyo kweli kwko,na ukajua anakudanganya bado ujastuka?AKILI YA KUAMBIWA CHANGANYA NA YKO.mjini shule.
 
chukua panga na sime amfuate huyo mganga, ukifika moja kwa moja kwenye kajumba kake hako hadi kwenye hicho chungu chake komba pesa zote zilizomo then ondoka akijaribu kukushika pitisha sime kwa ujasiri karibu na sikio lake
 
hahaaaa umepigwa wewe waona mganga anakula kunde na wewe siungekula maharage ..daaahh umepigwa aiseee pole mnooo
uchungu wakupigwa unakuja pale unapojiona kuwa nimtoto wa town ..then waenda kupigwa na mtu wa bush huko au mkoani
 
Back
Top Bottom