Mradi wa Mwendokasi Dar nunueni mabasi!

Mradi wa Mwendokasi Dar nunueni mabasi!

Atlast nimempata

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Posts
585
Reaction score
1,166
Kwa mkazi wa Dar na mtumiaji wa usafiri wa Mwendokasi atakubaliana na mimi juu ya uchakavu wa haya mabasi na uchache wake hasahasa wakati wa mida ya asubuhi watu wanaenda kazini na jioni watu wanatoka kazini! Kwakweli ni kero!

Inamaana miaka hii yote makusanyo mnayapeleka wapi? Mmeongeza nauli mara mbili ndani ya miaka miwili lakini huduma kila kukicha inaendelea kuwa kero! Mnashida gani nyie waswahili?

Halafu eti mabasi hayo hayo myagawe muwapelekee wa route ya Mbagara?
 
Kwa mkazi wa Dar na mtumiaji wa usafiri wa mwendokasi atakubaliana na mimi juu ya uchakavu wa haya mabasi na uchache wake hasahasa wakati wa mida ya asubuhi watu wanaenda kazini na jioni watu wanatoka kazini! Kwakweli ni kero! Inamaana miaka hii yote makusanyo mnayapeleka wapi? Mmeongeza nauli mara mbili ndani ya miaka miwili lakini huduma kila kukicha inaendelea kuwa kero! Mnashida gani nyie waswahili?
Alafu heti mabasi hayo hayo myagawe muwapelekee wa route ya mbagara! Are you nuts?
Tuwape DPW
 
Usafiri huo ni wa malofa na mazuzu tu

Ova
Personally,huu usafiri unanisaidia sana sana tena sana.ni mzuri ukiwa mtu unaependa mambo yaende haraka haraka kwa muuza sura hauwezi.

Mimi ndiyo usafiri wangu huu kila siku,nilikuwa napenda kupanda Bajaj hasa nyakati za asubuhi lakini nikaja kuona usafiri huo siyo salama nikahamia kwenye mwendokasi nachofanya nacheza na ratiba tu,nikiingia Mbezi terminal saa 06:40 asubuhi nikipanda bus saa 07:15 nashuka pale fire.
 
Wote wanaopanda huo usafiri hamjielwi imagine umeshalipa Hela ya safari unakaa kituoni masaa 2 na mmetulia tuu kama mizigo
Wanawaona mazuzu tu

Huu usafiri ni wa,mateso

Ova
 
Nchi zetu za kiafrika zimefeli mno kwenye kitu kinaitwa usimamizi
 
Usafiri ni mzuri! Mleta mada anachoongelea ni kuboresha huduma na miundombinu ikiwemo kuongeza mabasi kwasababu yaliyopo yamechakaa
 
Kwa mkazi wa Dar na mtumiaji wa usafiri wa Mwendokasi atakubaliana na mimi juu ya uchakavu wa haya mabasi na uchache wake hasahasa wakati wa mida ya asubuhi watu wanaenda kazini na jioni watu wanatoka kazini! Kwakweli ni kero!

Inamaana miaka hii yote makusanyo mnayapeleka wapi? Mmeongeza nauli mara mbili ndani ya miaka miwili lakini huduma kila kukicha inaendelea kuwa kero! Mnashida gani nyie waswahili?

Halafu eti mabasi hayo hayo myagawe muwapelekee wa route ya Mbagara?

Raisi samia yupo bize kuteua tu
 
Ukiona mahali kuna mtanzania anafanya kazi, mshahara mdogo na wala halalamiki ujue hapo anatekeleza ufisadi/wizi wa kutisha, same applies kwa hao wakata tiketi, wanao scan na ma Supervisor wao, wanafyatua tiketi feki za kutosha, ila kwakuwa mabosi huko juu wao kazi yao ni kuzungusha vitambi ofisini they don't care, mradi unajiendesha kwa principle za Utawala wa manyani , mwishowe mradi unajifia taratibu tu. ukitaka kuleta issue za kudhibiti upotevu wa mapato na mambo ya kukusanya pesa ki digitali Unashughulikiwa fasta unakaa pembeni. BTW hii nchi ni kichwa cha mwendawazimu
 
Back
Top Bottom