Mr. BEN: Nafikiri CHADEMA wamevuna walichopanda | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mr. BEN: Nafikiri CHADEMA wamevuna walichopanda

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mawaiba, Apr 2, 2012.

  1. Mawaiba

    Mawaiba JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 11, 2011
    Messages: 420
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Habari zenu wanajf. Kwanza napenda kutoa salamu za pongezi kwenu kwa kazi kubwa na ngumu mliyoifanya kwa niaba ya CDM mpaka kufikia hapa tulipo. Pili nawaombeni radhi kutokana na heading ya uzi huu. Kwa kifupi tamko liliyopo katika heading hii sio rasmi, ingawa naamini kwamba linaweza kuwa linatamaniwa kutolewa na viongozi wengi wa CCM kufuatia matokeo ya Arumeru. Nimesoma katika thread moja hapa jamvini kwamba Mr. Nape anatamani vazi la CHADEMA. Kufuatia kauli ya Nape nina imani pia ndani ya CCM kuna viongozi wa juu ambao labda kutokana na kukosa ujasiri wa kuweka wazi appreciation yao juu ya kazi nzuri inayofanywa na CDM, kama alivyofanya Nape, wanashindwa kutoa matamko yanayofagilia kazi nzuri za CHADEMA. Swali langu kwa wanajf ni hili; kama ikitokea raisi mstahafu, mr. B.W. Mkapa, akatangaza nia ya kujiunga na CDM, adhma hii itapokelewa kwa mtazamo gani na wana CDM wa hapa jf.., hasa kwa kipindi hiki tunacho elekea 2015? Nawasilisha.
     
  2. PMNBuko

    PMNBuko JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 972
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unasemaje sasa??
     
  3. B

    BMT JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 45
    watampokea tena kwa sana,
     
  4. Mawaiba

    Mawaiba JF-Expert Member

    #4
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 11, 2011
    Messages: 420
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mtazamo wako kuhusu kauli kama za Nape kuhusu kulipenda vazi la CDM. Ni kweli yuko 50/50 juu ya CDM v/s CCM..? au ni propaganda..?
     
  5. DALLAI LAMA

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #5
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,615
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    We don undstand ur logic,bt pipoooz
     
  6. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #6
    Apr 2, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,234
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Hujaeleweka mara Ben ajiunge CDM mara Nape amependa gwanda, kajipange upya.
     
  7. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #7
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,764
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    Kojoa kalale...
     
  8. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #8
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,616
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Unausingizi wewe!
     
  9. ruhi

    ruhi JF-Expert Member

    #9
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 1,292
    Likes Received: 651
    Trophy Points: 280
    Title mbovu
     
Loading...