Mpya: Matokeo ya uchaguzi kata ya Mlangali Ludewa. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mpya: Matokeo ya uchaguzi kata ya Mlangali Ludewa.

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by NO EXCUSE, Oct 28, 2012.

  1. N

    NO EXCUSE JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2012
    Joined: Sep 10, 2012
    Messages: 405
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    CDM imeshinda.
     
  2. Jangakuu

    Jangakuu JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 497
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    weka matokeo mkuu, imeshinda kivip?
     
  3. S.Liondo

    S.Liondo JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 1,760
    Likes Received: 442
    Trophy Points: 180
    Mbona huu uzi haujitoshelezi? Tupe source hali kadhalika na hesabu ya kura ilivyokuwa.
     
  4. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hureeeee...pipozzzzz.........tupe matokea 2meshinda kwa kura ngapi mkuu!
     
  5. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #5
    Oct 28, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,249
    Likes Received: 406
    Trophy Points: 180
    jaman mbona waturusha roho, we need changez, natmai watu wa ludewa wamepevuka na kuyachukia magamba, plz more update
     
  6. T

    Tabby JF-Expert Member

    #6
    Oct 28, 2012
    Joined: Jan 8, 2008
    Messages: 9,282
    Likes Received: 3,957
    Trophy Points: 280
    Mungu isaide Tanzania! Tukumbuke Mungu wetu!
     
  7. S

    Soki JF-Expert Member

    #7
    Oct 28, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 1,301
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135

    Fafanua Mkuu.....toa data...
     
  8. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #8
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,764
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    Hadi hapo ni furaha tupu!
    Tupia data mkuu.
     
  9. Mkuu rombo

    Mkuu rombo JF-Expert Member

    #9
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 18, 2012
    Messages: 1,554
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    aiseeeeeee babaangu 2pe matokeo vizuri ili 2jidai kwa magambaaaa
     
  10. S

    SILVANUS NJENGA Senior Member

    #10
    Oct 28, 2012
    Joined: Feb 8, 2012
    Messages: 174
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    NAN KAMSHINDA NANI TAYARI UMETUJULISHA, haya sasa tuambie nani kapata jumla ya kula ngapi na vitu kama hvyo!!!!!!!!!.
     
  11. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #11
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 14,296
    Likes Received: 4,727
    Trophy Points: 280
    ni kweli. mia
     
  12. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #12
    Oct 28, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,950
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    Ni kweli kwamba tumeshinda mlangali, lakini tunataka matokeo kwa idadi ya kura
     
  13. m

    mwana wa africa JF-Expert Member

    #13
    Oct 28, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 462
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    hapa tayari,
    tuhamie kata nyingine zilizobaki
     
  14. DALLAI LAMA

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #14
    Oct 28, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,615
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Hongera ,sasa waseme chama cha kaskazini
     
  15. M

    Mgaya D.W JF-Expert Member

    #15
    Oct 28, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 966
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 60
    safi sana mkuu,lakin utusaidie takwimu tumeshinda kwa kura ngapi?!
     
  16. bemg

    bemg JF-Expert Member

    #16
    Oct 28, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 2,704
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    fact and figure please
     
  17. S

    Soki JF-Expert Member

    #17
    Oct 28, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 1,301
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Hivi mbona magamba hapa sioni wakifurahia ushindi wao?

    Naona wana tatizo la kisaikolojia kutokana na progress ya CDM!!
     
  18. bysange

    bysange JF-Expert Member

    #18
    Oct 28, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 4,327
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    wakuu leo kule mlangali (ludewa)mawasiliano c shwari lakini cdm wamepeta na kuwagalagaza ccm kwa kura zaidi ya 288.nita wa juza zaidi,cdm oyeeeeeeeeeee
     
  19. KirilOriginal

    KirilOriginal JF-Expert Member

    #19
    Oct 28, 2012
    Joined: Feb 13, 2012
    Messages: 1,834
    Likes Received: 346
    Trophy Points: 180
    Kamata mwizi men! Kikwete ameshindwa kazi wacha tumwonyeshe vile mambo inapaswa ikae
     
  20. M

    Mtoto wa tembo Senior Member

    #20
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 4, 2012
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Arusha daraja mbili tumeshinda,idadi ya kura sio ya uhakika ila tumewapiga kwa kura zaidi ya mia nane.nipo mwanza alakini hizi habari ni za uhakika.kule kwa dogo janja mambo ni magumu kata ya bangata hali yetu ni mbaya alakini ngoja tusikilizie mpaka mwisho.
     
Loading...