chivala JF-Expert Member Joined Apr 13, 2021 Posts 772 Reaction score 2,307 Jun 13, 2021 Thread starter #41 Pan AM said: Mimi nimemuuliza jamaa mmoja huko juu kuiponda Mbagala. Click to expand... Basi Mkuu samahani, jibu langu mgeuzie yeye
Pan AM said: Mimi nimemuuliza jamaa mmoja huko juu kuiponda Mbagala. Click to expand... Basi Mkuu samahani, jibu langu mgeuzie yeye
The Icebreaker Platinum Member Joined Apr 24, 2014 Posts 38,682 Reaction score 120,075 Jun 13, 2021 #42 Numbisa said: Naona mapovu yameanza,kuna waliotegemea uzi utahusu makanisa Click to expand... Wewe ndio unaonekana una udini,comment yako ni namba 3 na hakuna comment juu yako iliyotoa hayo mapovu tena kwa misingi ya udini! Badilika.
Numbisa said: Naona mapovu yameanza,kuna waliotegemea uzi utahusu makanisa Click to expand... Wewe ndio unaonekana una udini,comment yako ni namba 3 na hakuna comment juu yako iliyotoa hayo mapovu tena kwa misingi ya udini! Badilika.
Numbisa JF-Expert Member Joined Dec 12, 2016 Posts 348,930 Reaction score 1,252,070 Jun 13, 2021 #43 povuuu The Icebreaker said: Wewe ndio unaonekana una udini,comment yako ni namba 3 na hakuna comment juu yako iliyotoa hayo mapovu tena kwa misingi ya udini! Badilika. Click to expand...
povuuu The Icebreaker said: Wewe ndio unaonekana una udini,comment yako ni namba 3 na hakuna comment juu yako iliyotoa hayo mapovu tena kwa misingi ya udini! Badilika. Click to expand...
financial services JF-Expert Member Joined May 17, 2017 Posts 18,192 Reaction score 43,533 Jun 13, 2021 #44 Ulivosema pilau nilishtuka! Kumbe ni pilau hili hili la msosi a.k.a wali mchafu🤔, sijaona tatizo hapo ubunifu ni muhimu kwenye biashara, kwa kufanya hivo ana uhakika na wateja
Ulivosema pilau nilishtuka! Kumbe ni pilau hili hili la msosi a.k.a wali mchafu🤔, sijaona tatizo hapo ubunifu ni muhimu kwenye biashara, kwa kufanya hivo ana uhakika na wateja