Paul Kijoka JF-Expert Member Joined Oct 25, 2010 Posts 1,399 Reaction score 256 Aug 3, 2012 #1 Nawasabahi ndugu wana jamvi na kuwapongeza mlipofikia. Naomba mniunge mkono kwakunipokea nami niwe mmoja wenu. Mbarikiwe sana.
Nawasabahi ndugu wana jamvi na kuwapongeza mlipofikia. Naomba mniunge mkono kwakunipokea nami niwe mmoja wenu. Mbarikiwe sana.
Ritz JF-Expert Member Joined Jan 1, 2011 Posts 57,010 Reaction score 46,468 Aug 3, 2012 #2 Wewe mkongwe humu JF anyway karibu sana..
Ulimakafu JF-Expert Member Joined Mar 18, 2011 Posts 31,913 Reaction score 13,895 Aug 3, 2012 #3 Karibu sana jamvini.
Kennedy Platinum Member Joined Dec 28, 2011 Posts 62,782 Reaction score 76,966 Aug 3, 2012 #4 Pita ndani.
Globu JF-Expert Member Joined Jan 12, 2011 Posts 9,407 Reaction score 3,032 Aug 3, 2012 #5 Karibu sana Mkuu.
Katavi Platinum Member Joined Aug 31, 2009 Posts 42,099 Reaction score 12,928 Aug 3, 2012 #6 Paul Kijoka said: Nawasabahi ndugu wana jamvi na kuwapongeza mlipofikia. Naomba mniunge mkono kwakunipokea nami niwe mmoja wenu. Mbarikiwe sana. Click to expand... Wewe mbona ni wa muda mrefu? Ulipotelea wapi?
Paul Kijoka said: Nawasabahi ndugu wana jamvi na kuwapongeza mlipofikia. Naomba mniunge mkono kwakunipokea nami niwe mmoja wenu. Mbarikiwe sana. Click to expand... Wewe mbona ni wa muda mrefu? Ulipotelea wapi?
Paul Kijoka JF-Expert Member Joined Oct 25, 2010 Posts 1,399 Reaction score 256 Aug 3, 2012 Thread starter #7 Nilitaka kujua kama mko makini. naona wengine nimewakamata.