MPIRA vs NDONDI wapi na wapi? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MPIRA vs NDONDI wapi na wapi?

Discussion in 'Sports' started by Saint Ivuga, Mar 11, 2012.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Mar 11, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 34,501
    Likes Received: 11,372
    Trophy Points: 280
    Nugu zangu watani wangu kina chisora ndio mpira gani tena mnataka ku u introduce nchini mwetu?



    DSC_1242.JPG
    421580_254639527956783_100002322136755_554155_554979045_n.jpg Dereck-Chisora-007.jpg















    DSC_1332 (1).JPG
    ndungu zetu mmeugeuza mpira kuwa uwanja wa vita? nafasi za jeshi zipo kibao kajiungeni tuachieni sisi tupige kabumbu.Hamkumuona Kaseja juzi alivyokuwa anawaanzia mabeki? mlishindwa hata kuiga?
     
  2. J

    John W. Mlacha Verified User

    #2
    Mar 11, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,516
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    una utani na yanga nini?
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    Mar 11, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,826
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    Mtani kweli nimeona aibu sana, tunashindwa kucheza mpira mpaka tunapigana dah! basi watupangie pambano na Cheka au Matumla, Yanga tumetia aibu sana
     
  4. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #4
    Mar 11, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,936
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Nampa pole Mwamuzi huyu
     
  5. Faru Kabula

    Faru Kabula JF-Expert Member

    #5
    Mar 11, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,871
    Likes Received: 2,078
    Trophy Points: 280
    Wape pole Canavaro na Niyonzima. Canavaro ategemee ban ya miezi sita (iwapo TFF watatumia sheria zile zile walizotumia kwa Boban mwaka juzi), na Niyonzima itakuwa at least mechi mbili. Mwasika naye akae mkao wa adhabu ya ban miezi sita, kwani alirusha ngumi pia, na Tegete aliingia uwanjani wakati alikuwa benchi, naye ategemee lolote. Mwamuzi sioni alichoharibu!
     
  6. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #6
    Mar 11, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,120
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Huyu refa anaitwa Mujuni Israel ni mwalimu alifundisha sana pale Tambaza High School walichokifanya hawa wachezaji wa Yanga kimemvunjia heshima huyu mtu lakini heshima yao imeshuka maradufu.
     
  7. satellite

    satellite JF-Expert Member

    #7
    Mar 11, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 599
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Haya mambo tulitegemea tuyaone Somalia,Iraq au Afghanistan lakini sio bongo huu ni uhuni usivumilika kabisa,inabidi turekebishe sheria za mpira wachezaji wanaopiga marefa wapelekwe jera tu ili wapungue wabaki washaarabu
     
  8. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #8
    Mar 11, 2012
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 133
    Watani zangu wametia aibu kubwa..kitendo walichokifanya hakina tofauti na cha mipira ya michangani yaani Yanga nidhamu ziro...na ubingwa ndio huo bye bye.
     
  9. jchofachogenda

    jchofachogenda JF-Expert Member

    #9
    Mar 12, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 492
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kama utakumbuka ligi ya msimu uliopita ilivyokuwa basi hautapata shida ya kumjua bingwa wa msimu huu.
     
  10. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #10
    Mar 12, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,081
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Nawapongeza yanga kwa kutoa dozi kwa yule refa pumbav.sms sent kwa marefa wote wajingawajinga.
     
  11. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #11
    Mar 12, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,043
    Likes Received: 371
    Trophy Points: 180
    Huu ndio ukweli.
     
  12. NG'OTIMBEBEDZU

    NG'OTIMBEBEDZU JF-Expert Member

    #12
    Mar 12, 2012
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Haha haa...! eti Wambura hafai kugombea nafasi yoyote TFF, asije akaiharibu ligi bora kabisa Afrika Mashariki ambayo refa anaelekezwa matokeo ya mechi akakayoichezesha kesho yake yawe namna gani...! Acha tubaki hapohapo 137.
     
  13. M

    Masuke JF-Expert Member

    #13
    Mar 12, 2012
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,598
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 145
    Wewe wapongeze tu, watakapopewa kibano si chini ya miezi sita hakuna kugusa mpira kwenye viwanja vya maana ndo utajua walichofanya ni kitu kinachofaa au la.
     
  14. J

    John W. Mlacha Verified User

    #14
    Mar 13, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,516
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    na ndio hivyo mmewasifia na wamekula kibano. dah yanga yangu sijui inaenda wapi
     
  15. M

    Masuke JF-Expert Member

    #15
    Mar 13, 2012
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,598
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 145
    Ni kweli mkuu hawa wachezaji sijui wanatupeleka wapi, mimi sio mshabiki wa Yanga lakini kwa kitendo kile hata kama wangekuwa ni Simba yaani Okwi, Kazimoto, Kaseja, Sunzu na wengine wachezaji tegemeo wa Simba offcourse ningehuzunika lakini bado ningeunga mkono adhabu ya kufungiwa, kimpira ni utovu wa nidhamu lakini vile vile ni kosa la jinai, polisi walitakiwa wawakamate na kuwashitaki kwa kosa la kumpiga mtu, kuna yule mwanamziki alikula kifungo gerezani mwaka mmoja kwa kosa la kumpiga mtu ukumbini.
     
  16. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #16
    Mar 13, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,689
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Huwezi kuona,ksbb umesimamia ki'ushabiki zaidi si ki'hali halisi,haya Mwamuzi alikuwa best kabisa kama angekuwa anakuwa evaluated on the same criteria na wachezaji alikuwa nyota wa mchezo au siyo?
     
  17. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #17
    Mar 13, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,689
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Ile ni fundisho,wanapochukua hela kutoka kwa Matajiri wanaomiliki team ili kupindisha sheria 17 za soka waangalie namna ya ku'balance otherwise watakuja kupasuliwa mafuvu siku 1,ban ya mwaka m'1 sijui miezi 6 kitu gani,alifungiwa Nabii wa Lubumbashi Tresor Mputu itakuwa Mwasyika, pole zake sana, cha moto alikiona
     
  18. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #18
    Mar 13, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,689
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Check sura ilivyomkakamaa hata aibu haoni,bahati yake wangemvunjavunja kichwa kwa magumi siku ile
     
  19. Aleyn

    Aleyn JF-Expert Member

    #19
    Mar 13, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 7,867
    Likes Received: 2,266
    Trophy Points: 280
    Embu acha umbea wewe,mbona Ulimboka Mwakingwe alimpiga Nsajigwa CCM kirumba?
     
  20. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #20
    Mar 13, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,689
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Hapo juu namna hiyo tushuke zaidi tu,ndo kilichobaki
     
Loading...