Mpiga Guiter la bess na Solo anahitajika


Najuta kwanini nilikuwa namkimbia Mwalimu wa Muziki Shuleni enzi hizo kwani leo nami ningekuwa ama nalikung'uta Bass au Solo Gitaa hakyanani.
 
Najuta kwanini nilikuwa namkimbia Mwalimu wa Muziki Shuleni enzi hizo kwani leo nami ningekuwa ama nalikung'uta Bass au Solo Gitaa hakyanani.
utalikungúta la dally kimoko si muda mrefu maana umezidi kujisifia mkuyenge
 
mi napulizaga filimbi..
indian flutes.
 
Nichek...napga bass....keyboard
 
Vp, prodyuza mnae? Mkuu ninauzoefu wa kazi hyo. Baadhi ya kazi zangu ni pamoja na tangazo la [HASHTAG]#OnjaMsisimko[/HASHTAG]
 
Najuta kwanini nilikuwa namkimbia Mwalimu wa Muziki Shuleni enzi hizo kwani leo nami ningekuwa ama nalikung'uta Bass au Solo Gitaa hakyanani.
Ungeuliza wanalipa shs ngapi kabla hujaanza kujujuta.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…