Mpenzi wangu wa zamani anataka tupashe kiporo

Mpenzi wangu wa zamani anataka tupashe kiporo

Equation x

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2017
Posts
40,710
Reaction score
63,393
Nilikutana na huyu binti miaka 3 iliyopita akifanya kazi hoteli moja hapo DSM ambapo nilikuwa nimefikia, kutokana na macho kupenda tukakubaliana na kucheza mechi ugenini. Baada ya hapo tukaendelea kuwasiliana, na wakati mwingine nikienda mikoa mingine nilikuwa nawasiliana naye anakuja kunipa kampani.

Tulikuja kuachana, baada ya kukaa naye siku 3 tukipeana dozi, na baada ya hapo nilitakiwa wiki inayofuata nikaonane na familia yangu. Baada ya kufika kwa bi mkubwa, mashine iligoma kusimama, ndipo bi mkubwa akafanya utafiti ikagundulika nilichepuka; na huyo mchepuko kuna kitu alinifanyia. Baada ya hapo nilivunja mawasiliano.

Sasa leo, nimeingia kwenye akaunti yangu fb nakuta meseji ya urafiki....kuangalia vizuri, ni yeye. Nikamkubalia, baada ya hapo tukaanza kuchat..pamoja na kunitumia picha za kiutu uzima..huku akisema amelikumbuka penzi langu na hata sasa kama namuhitaji anaweza kuja ili tupeane raha.

Nikiangalia hizo picha kweli amenona, na kichwa kikubwa kimezidiwa maarifa na kichwa cha chini. Hofu niliyonayo, sina uhakika na mabaharia aliokutana nao kiafya, kwa sababu mimi huwa napenda mechi kavu.
Nataka nimwambie kama inawezekana apime afya kama iko powa ndio aje anitembelee. Kwa hali hiyo wakuu mnanishauri je?
 
Sasa hili swala ni lakujadiliana mzee wangu na najua huwezi acha hii show ww lazima uoshe tu.
 
Huogopi jogoo kutokuwika tena baharia this time haitasimama kwa mke wako milele ila kule itakuwa inasimama. Nikutakie upigaji wa ukimwi mwema
 
Naona huwa hazina ladha mkuu....si unajua kule sarakasi ni nyingi
wenzako wanafanya siku mwanzoni badae utasikia namuani siku izi nimemzoea sina haja mpira nataka kavukavu nione ladha yake.. 😂😂😂

Chunga usidumbukie bila vipimo au mipira
 
wenzako wanafanya siku mwanzoni badae utasikia namuani siku izi nimemzoea sina haja mpira nataka kavukavu nione ladha yake.. 😂😂😂

Chunga usidumbukie bila vipimo au mipira
Kwenda hivi hivi mkuu ni sawa na kujilipua
 
Hii ni kejeli binafsi kwako tafakari sana ukirejea maelezo ya mwanzo na unachouliza ni hataree, sikio la kufa....., mwanakulitafuta .......mwana ....
 
Akari unavaa mabomu unaenda vitaji ajali kazini,alafu ukifanya taratibu kuna asilimia ndogo yakupata hiv usitumie nguvu kama makirikiri
Unawezakusema hutotumia nguvu,ukiwa uwanjani unashangaa mambo yameenda kwa nguvu
 
umesahau nn broo mpk upashe kiporo wakat kuna pusy kibao mpya jujazimaliza bado.wake up wewe.
 
we nenda katafute pusy mpya kwako,ambayo itakuwa ya zamani kwa mwenzako charraza mboroooo kweli kweli
 
Back
Top Bottom