Mpenzi wangu sio rafiki

[emoji28] [emoji28] [emoji28] [emoji28] [emoji28] [emoji28] [emoji28] hao wanaopenda majigambo ni balaa..at last unamkuta aishi gheto uswahilini na hata kiwanja hana

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nope alinielewa,but kuna tabia za kitpto alijaribu kuzileta humu nikamwambia aache. Nashukuru ni muelewa akaacha,alinichamba tho[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]

En i guec huyo atakuwa kabila lile maarufu kwa kuongea sana, ambao wakikamata mwizi hapigwi anasutwa mbaka analia., sio kwa huko kukuchamba
 
[emoji28] [emoji28] [emoji28] [emoji28] [emoji28] [emoji28] sikucheki mkuu ila nimefurahia uandishi wako...pole sana muhimu mvumilie tu huku una try your best kusolve tatizo hili

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Nimegundua ndugu yetu alitanguliza promo zakutosha ili ajiandalie mazingira alafu somo halikueleweka hahahha
 
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] forgive my ribs. Navopendaa kucheka sasa. You kill me huku

Heheheh for sure wewe cheka ila hayo ndo maisha watu wanaishi, kwanini usiwe bored unafikiri
 
alinichambaa

[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]hehehehe sipati picha jamaa wakati anakuchamba, hahaha huyo jamaa ni kiboko, nahisi ulikuwa mdogo kama piriton
 
Una bahati pia kakuchamba kwa kukutxt na sio phone conversation

Sent using Jamii Forums mobile app

[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]hehehehe sipati picha jamaa wakati anakuchamba, hahaha huyo jamaa ni kiboko, nahisi ulikuwa mdogo kama piriton
Guys,I was shocked. Like what the heck is this?!?! Nikajaribu kumjibu lakini nikaona mmmh. Huyu sitamuweza nikaleave conversation huko pm.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…