Mpenzi wangu huyu kanishangaza sana.

Mpenzi wangu huyu kanishangaza sana.

alumn

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2018
Posts
2,369
Reaction score
3,177
Ameniulizia juu ya kutaka maendeleo yangu ya kila siku, sababu tupo mbali kidogo na yeye na jana sikuongea nae. Nikamjibu jinsi maendeleo yangu yalivyo poa poa na maelezo machache. Then akaniuliza juu ya maswala yangu ya biashara nikamjibu ni poa japo nimesuasua kidogo.

Akanambia mimi ni muongo na si mkweli kua nam ongopea, kauli kama hii kunambia si mara ya kwanza, kidogo nikakwazika nikamjibu it’s okay kama unaona nakuongopea then nikamwambia ni kheri niwe muongo rasmi ili uone ni ukweli kuliko kukueleza kweli wewe useme uongo.

Akajibu kama ni hivyo hamna haja ya uhusiano, nikamwambia wewe uonavyo tu, then akajibu Mimi naona hivyo ni sawa kwangu finally nikamwambia it’s okay. Ikawa hivyo na kila mtu aangalie ustaarabu wake

Sijaumizwa juu ya hilo ila nimeshangazwa na majibu ya mwenzangu na mitazamo yake sana nakua muwazi kwake lakini mwenzangu anaona si mkweli na ninamdanganya. Nimeona nikae kimya tu

Nawasilisha wakuu...
 
Ndani ya wiki hii mtatafutana na mapenzi yataendelea

Sidhani, unless kaongea uongo.

Kama alichoongea nikweli..... hakuna kitu hapo.

Kumwambia mpenzi ke/me muongo nikasoro kubwa sana kwa wachumba

No trust
 
Sidhani, unless kaongea uongo.

Kama alichoongea nikweli..... hakuna kitu hapo.

Kumwambia mpenzi ke/me muongo nikasoro kubwa sana kwa wachumba

No trust

Sure. Unaweza fikiri ni jambo dogo na la kawaida ila lenye matokeo makubwa si leo pengine ata kesho. Mzaha mzaha haufai
 
Wanawake hawa!!!!!!! Noma Sana,,[emoji2][emoji2]
Ukiona umeanza kumuelewa mwanamke / msichana basi umekaribia kufa ,,,,
"""If you want to live long never ever trust a women ,never take women as a serious creature"""""''''[emoji2][emoji2][emoji2]
 
Kimbia haraka huyo ni jini mnyonya damu, na target yake ni pesa tu kwako, hakupendi ndoo maana alikuwa anakuulizi maendeleo ya biashara yako ili akupige.

Amepata wa kumrubuni mwache aende huenda halikuwa chaguo lako
 
Back
Top Bottom