Mpenzi wangu hana mambo kabsa chumbani

Mpe amri za kutosha, fanya shika hiki,kalia hii, inama, lete hapa,nyonya hili...
Utamu unao mwenyewe ikiwezakana hata kujiingiza Mpe amri ajiingize mwenyewe we kazi yako muandae weeee baada ya hapo Ni amri tu [emoji23][emoji23][emoji23]
hahah nimependa hii, naona mkuu umemaliza kila kituuπŸ˜ƒ
 
Hafundishiki man,,, nshamtumiaga mpaka mavitabu ya mapenz na mpaka saiv yako kwenye cm yake cjui hayasomi,,,, mpaka video nshatuma ila wap
Hahah sasa mkuu hapo ndo unakosea, we unamtumia mavideo ya porno ..mwenzio badala ya kuangalia ajifunze anazipigia nyeto anamaliza hamu akija kwako anakuwa gogo mana ashamaliza haja zake πŸ˜ƒ dah pole
 
Hahah sasa mkuu hapo ndo unakosea, we unamtumia mavideo ya porno ..mwenzio badala ya kuangalia ajifunze anazipigia nyeto anamaliza hamu akija kwako anakuwa gogo mana ashamaliza haja zake [emoji2] dah pole
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] Nimekuelewa mkuu,,, ila bado hujanishauri nifanyaje ili kumaliza huu mgogoro
 
Muelekeze si kuna mpaka tutorial video siku hizi au unataka kumtema manyemera yamdake na yakamwelekeze kisha uanze kumtamani?
 
Kama ni kweli hajui basi mfundishe hilo ni jukumu lako wewe mjuvi,.na awe tayari kufundishika maana wengine hawakawii kusema "we naeee humalizii tyuu" ila wote mkijua kurindima woiii hapawi pakavu kutia mchuzi[emoji41]
Chamecha mae...
 
mlete kweny orietation course kwangu ya miez miwili nakiri kua hutojutia
 
Dereva ndiye anayeendesha gari. Tangu lini gari ikamuendesha dereva? Dereva ndiye anayeshika rungu kuingiza gia, ndiye anayechochea moto gari ikimbie n.k
Nani kakudanganya gari za kisasa zina-autopilot ni kuipa direction inakupeleka umelaza kiti yaan unaweza kuwa umelala temu anaenda kwa babu anamuamsha anamdanganya danganya kwa majonjoo mara huyo anasimama mama yeyoo anapandaa anajisevia weee mpka kwa bibi kuwake moto hatari fire akichoka anashuka anapabusu kwa babu kwa kaz nzuri huku wew ukiwa umelala hujui kinachoendelea
 
MAGOGO mengi sikuhz kama anafika kielelen mkuu na ww unafika tulia nae tu uwe una command suck dick atasuck tu wangu me alikuwa kama wako ila sahv anawasha moto balaa nilikua namteach anamind ila sahv raha mustarehee
 
mboooo ikishazama huwa wanapoteza chaneli hata kama viuno vya wale wa kanga moko huwezi viona
 
Mfundihe tu , maana sio kila mtu anazaliwa nakujua mambo ya duniani bila kujifunza, hivyo ni bora umfundishe wewe kuliko akafundishwe na wajamaa wengine mitaani
 
Kama ni kweli hajui basi mfundishe hilo ni jukumu lako wewe mjuvi,.na awe tayari kufundishika maana wengine hawakawii kusema "we naeee humalizii tyuu" ila wote mkijua kurindima woiii hapawi pakavu kutia mchuzi[emoji41]

Experience yangu inasema wewe mchaga 🀣🀣🀣🀣 the Wooii thing
 
Sorry mkuu, nilimaanisha wanawake wa mikoa tofauti na ya Pwani ambayo mafundisho ya unyago yamepungua au hakuna kabisa hivyo inakuwa changamoto kubwa kwa wasichana kujua kinachotakiwa kufanywa kwa wenza wao na hasa suala la usafi wa mwili .
Hahahahahahaha asante Sawa sawa
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…