Mpenzi wangu anikacha, aolewa na mzee

Tatizo la VIJANA mkisha GEGEDA mnakimbilia KUCHAT NA SIMU hapo kitandani,, huna habari tena na MSICHANA,,,hata ASANTE MPENZI HUTOI....,,,wakati MZEE hata kama kamaliza kugegeda bado KAMKUMBATIA mtoto,,MABUSU NA SHUKRANI JUU .....na pesa atapewa....
[emoji6][emoji6]kwelii asee
 
Tatizo la VIJANA mkisha GEGEDA mnakimbilia KUCHAT NA SIMU hapo kitandani,, huna habari tena na MSICHANA,,,hata ASANTE MPENZI HUTOI....,,,wakati MZEE hata kama kamaliza kugegeda bado KAMKUMBATIA mtoto,,MABUSU NA SHUKRANI JUU .....na pesa atapewa....
Ni kweli kabisaa!unamkuta yupo busy anachat!
 
Atamwua huyo mzee siyo muda ili amiliki mali za mzee hujajua hesabu zake. Lengo hapo ni urithi tuu hakuna kingine mzee miaka mitano akimaliza anabahati.
 
Pole sana mkuu
ulisoma chuo gani na umemaliza mwaka gani kozi ipi
 
Umetoa ukweli mtupu mkuu

Ila tulikuwa tumependana, kuaminiana na kuvumiliana sana pia tuliahidiana mambo mengi ikiwemo ndoa,
Nimekubali ndio hivyo natafuta mwingine naamini nitapata tu
Inshallah,ila nnaimani utakua umepata fundisho kutoka kwenye hili sasa kua mtu mwenye mamuzi usisubirie miaka m5 ndio ufanye mamuzi..
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…