Mpenzi wangu ananionyesha picha za xxx

Mpenzi wangu ananionyesha picha za xxx

CUBICBOY

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2012
Posts
322
Reaction score
258
Wakuu habari zenu, kuna mpenzi wangu tuna muda wa miaka miwili sasa ninaishi nae leo wakati tukiwa faragha tukitaka kufanya majambozi katika utani utani kitandani tukiwa kunachekia simu zetu kanionyesha picha za uchi za mdada wa Facebook, nimeshindwa kumuelewa anamaanisha nini wakuu, nimeshindwa hata kushiriki tendo ipasavyo nikiwa natafakari kwa nini kafanya vile
 
Alikuonesha ili ufanye nini ? Mlikua mnapiga umbea umepanic usiwe serious na akili za wanawake utajapasuka kichwa mwanaume
 
mkuu unatafutiwa balaa, muda wowote utaombwa akufanyie ufedhuri wa anal...
 
Chakata papuchi acha longo longo.

uko kushndwa kushrk ndo maana anakuonesha ma pcha ya uchi
 
Wakuu habari zenu, kuna mpenzi wangu tuna muda wa miaka miwili sasa ninaishi nae leo wakati tukiwa faragha tukitaka kufanya majambozi katika utani utani kitandani tukiwa kunachekia simu zetu kanionyesha picha za uchi za mdada wa Facebook, nimeshindwa kumuelewa anamaanisha nini wakuu, nimeshindwa hata kushiriki tendo ipasavyo nikiwa natafakari kwa nini kafanya vile
Ebu elezea huyu mdada alikuwa kuwaje ?
 
SASA AMEKUONESHA ILI NINI? KWANI MITAMBO YAKO HAIKO POA MPAKA ASISIMUE NA PICHA?
 
Kwa kifupi kama ww ni mwanaume na aliekuonesha picha ni mdada kikubwa hapo unazembea kidg kitandan kaka inaonekana hajaridhika xo anakuvutia hisia uanze upya wengi hawawez kuongea kwamba niongeze bao ,au usikojoe mapema japo wengine wanaweza
Piga pumbu za uhakika kaka acha kukojoa mapema utaona baaada ya kitombo analala mwenyewe alaf jenga utaratibu wa kumuuliza kama bby ushamalizaaa au ww ukitaka kukojoa muulize bby nikojoe au bado hujaridhika niendelee hapo itakusaidia

Mengi kama unahitaj ni PM mkuu nikujenge mm nakula Papuchi balaaa nmemiliki watanga 3 na wahYa kama 4 na makabila mengineyo wamenyoosha mikono hahahhaa kwanza kaka inabidi uwe bata muandae piga deki nyonya kila kona mkuuuuu

Ahsante
 
tujue jinsia yako kwanza na ulionyeshwa picha ya mkao gani ili nikushauri vizuri
 
Wakuu habari zenu, kuna mpenzi wangu tuna muda wa miaka miwili sasa ninaishi nae leo wakati tukiwa faragha tukitaka kufanya majambozi katika utani utani kitandani tukiwa kunachekia simu zetu kanionyesha picha za uchi za mdada wa Facebook, nimeshindwa kumuelewa anamaanisha nini wakuu, nimeshindwa hata kushiriki tendo ipasavyo nikiwa natafakari kwa nini kafanya vile
Muulize yeye..
 
Unashindwa kula papuchi kwa kiwango cha sgr unawaza picha ya Facebook pumbavu sana shubamiti fankulo madona siku nyingine kwenye papuchi usilete utani..
 
Kwa kifupi kama ww ni mwanaume na aliekuonesha picha ni mdada kikubwa hapo unazembea kidg kitandan kaka inaonekana hajaridhika xo anakuvutia hisia uanze upya wengi hawawez kuongea kwamba niongeze bao ,au usikojoe mapema japo wengine wanaweza
Piga pumbu za uhakika kaka acha kukojoa mapema utaona baaada ya kitombo analala mwenyewe alaf jenga utaratibu wa kumuuliza kama bby ushamalizaaa au ww ukitaka kukojoa muulize bby nikojoe au bado hujaridhika niendelee hapo itakusaidia

Mengi kama unahitaj ni PM mkuu nikujenge mm nakula Papuchi balaaa nmemiliki watanga 3 na wahYa kama 4 na makabila mengineyo wamenyoosha mikono hahahhaa kwanza kaka inabidi uwe bata muandae piga deki nyonya kila kona mkuuuuu

Ahsante
Asante mkuu nashukuru
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom