estlyjonathan
Member
- May 26, 2016
- 84
- 122
Nipo kwenye mahusiano mapya tatizo huyu mpenzi wangu ana kibamia yani tukifanya leo hata magoli 100 kesho tena na hamu yani hata sielewi nabaki kumkumbuka yule X naombeni ushauri jamani sielewi
Mkataa pema pabaya panamwita..... Hicho kibamia kiunge na tui la Nazi utakipenda tuNipo kwenye mahusiano mapya tatizo huyu mpenzi wangu ana kibamia yani tukifanya leo hata magoli 100 kesho tena na hamu yani hata sielewi nabaki kumkumbuka yule X naombeni ushauri jamani sielewi
Nina hamu na kibamia hakina uchakavuMkataa pema pabaya panamwita..... Hicho kibamia kiunge na tui la Nazi utakipenda tu
EheheeHilo bwawa linafaa kujengwa stiglasi jogi ili tuimarishe uchumi wa viwanda
[emoji134][emoji134][emoji134][emoji134]
itakuwa unahandaki ww si bureNipo kwenye mahusiano mapya tatizo huyu mpenzi wangu ana kibamia yani tukifanya leo hata magoli 100 kesho tena na hamu yani hata sielewi nabaki kumkumbuka yule X naombeni ushauri jamani sielewi
Hii imejibu vizuri sana.
Nina hamu na kibamia hakina uchakavu
...........Hahah anatembea na kitegauchumi bwana,bila shaka huyu anazo sifa zote za kuwa muhujumu uchumi.Hilo bwawa linafaa kujengwa stiglasi jogi ili tuimarishe uchumi wa viwanda
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]...........Hahah anatembea na kitegauchumi bwana,bila shaka huyu anazo sifa zote za kuwa muhujumu uchumi.