Mpenzi wangu ana maumbile madogo(kibamia), haniridhishi...

Mpenzi wangu ana maumbile madogo(kibamia), haniridhishi...

Hilo bwawa linafaa kujengwa stiglasi jogi ili tuimarishe uchumi wa viwanda
Ehehee
Screenshot_20190606-211954.jpeg
 
Tafta uume wa twiga, maana wanawake siku hizi hamueleweki mnachotaka, au bakwa na jamaa kama 7
 
Katika shughuli zangu za kila siku nimegundua wanawake wengi Ni waoga wa wanaume wenye mizigo mikubwa.
Ila kutokana na story za wahuni wachache inaonekana kama wengi wanapenda Kama za punda.!!
Kuna watu wametumia kila aina ya vitu vya kuchomeka kwenye uchi wao mpaka hauna hisia tena. Ndio Hawa na stori zao za vibamia.
 
Back
Top Bottom