Mpenzi wangu akifika kileleni anatetemeka sana ( massive vibrations )

Mpenzi wangu akifika kileleni anatetemeka sana ( massive vibrations )

Eli24

Senior Member
Joined
Jan 1, 2018
Posts
164
Reaction score
365
Niaje wana JF
Niko na mpenzi wangu takribani miaka miwili hivi though bado hatujachumbiana ila shida ninaipata ni kwamba tangu kuanze kushiriki sex na huyu mrembo yaani akiwa anapiga bao anatetemekaa kinyamaa yaani muda mwingine mpaka naogopa mwenyewe akiniita geto kwake maana huwa namkunjaa kisawasawa na anapenda yeye akiwa ktk hali hyo maana siku nyingine nisipompa show ya namna hiyo ananimind sana so anapenda sana nimpige show nzito halafu akiwa anapiga bao basi ana-vibrates kama simu ya mchina mpaka nikamuuliza, wewe unamapepo au umelogwa ila yeye anasema akiwa hivyo anasikia raha kuliko kawaida...

Sasa najiuliza ni ugonjwa au ndo style mpya kwa wadada wa siku hizi kutuibia mawazo?
 
Tafuteni Vitu vya maana kidogo vya kuleta jukwaani, mbona wanaume tunakosa ya Moyoni kiasi hiki huu ni upuuzi kabisa mwanaume anaejitambua hawezi elezea upumbavu huu kama ulimuuliza na akakujibu unataka jibu gani huku jukwaani?
 
Niaje wana JF
Nko na mpenz wang takriban miaka miwil hv though bado hatujachumbiana ila shida nina ipata ni kwamba tangu kuanze kushiriki sex na huyu mrembo yaan akiwa anapga bao anatetemekaa kinyamaa yaan muda mwingine mpk naogopa mwenyew akiniita geto kwako maana huwa namkunjaa kisawa sawa na anapenda yeye akiwa ktk hali hyo maana cku nyingine ncpo mpa show ya namna hyo ananimind sana so anapenda sana nimpigee show nzito halafu akiwa anapga bao bas ana vibrates km simu ya mchina mpk nkamuuliza we unamapepo au umelogwa ila yeye anasema akiwa hvyo anackia raha kulko kawaida...sasa najiuliza n ugonjwa au ndo style mpya kwa wadada wa siku hz kutuibia mawazo
Huo ni ugonjwa unaitwa Persistent Genital Arousal Disorder (PGAD).
 
Mshamba wa mapenzi kweli kweli wewe na wa wenzako wanatetemeka vivyo hivyo na hata kumkunja na wenzako nao wanajua kuwakunja kama unavyofanya wewe.Wewe ulijiona ni fundi zaidi ya wenzako ??? Ushamba mwingine hakika umezidi kipimo.
 
Huo ni ugonjwa hatari sana mdogo wangu! Kitaalamu huo ugonjwa unaitwa EpilepticEjaculalysis Brucellosisdeium.

Sasa wakati anadhani ni mautamu, kimsingi Viralbrucellosis amphibious wa sehemu ya uke, wanatengeneza enzymaticolysis syndrome inayoua life supporting cells.

Wanawake wenye ugonjwa hawaishi muda mrefu na Mungu amewapenda sana basi wanapata ugonjwa unaoitwa cerebral penisculosis tumor ambayo taratibu uke huwa unafutika na kuanza kuota uume.

So, ningekushauri wahini hospital kabla tatizo halijakomaa na kupata cerebral penisculosis tumor kwa sababu hii CPT inaambukiza kwa kuzalisha opposite enzymatic virus ambazo zinaweza kupata mwanaume na ukapata ugonjwa ambao kitalaamu unaitwa Cerebral Vaginalculosis Tumor utaosababisha kufuta dushe lako na kupandikiza cells za kipochi manyoa.

Wahi Muhimbili mdogo wangu lakini kama unatamani kuwa na kipochi, unaweza kupotezea.
 
Niaje wana JF
Nko na mpenz wang takriban miaka miwil hv though bado hatujachumbiana ila shida nina ipata ni kwamba tangu kuanze kushiriki sex na huyu mrembo yaan akiwa anapga bao anatetemekaa kinyamaa yaan muda mwingine mpk naogopa mwenyew akiniita geto kwako maana huwa namkunjaa kisawa sawa na anapenda yeye akiwa ktk hali hyo maana cku nyingine ncpo mpa show ya namna hyo ananimind sana so anapenda sana nimpigee show nzito halafu akiwa anapga bao bas ana vibrates km simu ya mchina mpk nkamuuliza we unamapepo au umelogwa ila yeye anasema akiwa hvyo anackia raha kulko kawaida...sasa najiuliza n ugonjwa au ndo style mpya kwa wadada wa siku hz kutuibia mawazo


ujue ushakuwa mkubwa bro
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom