Mpenzi wako alikusaliti katika mazingira gani na nini kilifuatia ulipogundua?

Amoxlin

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2016
Messages
3,739
Points
2,000

Amoxlin

JF-Expert Member
Joined May 30, 2016
3,739 2,000
Habari za leo wanajamvi.

Katika kipindi hiki ambacho upendo umeshamiri sana, kumekuwa na vitendo vingi vya usaliti ktk mahusiano hasa ya kimapenzi.

Wanaume kwa wanawake wamekua wakisalitiana kutokana na sababu mbalimbali hasa tamaa ikiwa ni sababu mojawapo.

Je, kama umeshawahi kusalitiwa ilikuwa ni ktk mazingira gani na ulichukua hatua gani?
 

MimiT

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2012
Messages
602
Points
500

MimiT

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2012
602 500
siku hizo niko kwenye mkakati wa kupunguza dhambi sitaki kuongeza nilizonazo ni nyingi hivyo nakuwa mkweli kabisaaaaa
Vizuri. Lakini usijihakikishie kuwa hujawahi kusalitiwa..sema tu hujawahi gundua. Mwenzio nimesalitiwa jana tu hapa nauguza maumivu...halafu sijui hata kwanini naumia..aaaargh!
 

NAKWEDE

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2007
Messages
27,228
Points
2,000

NAKWEDE

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2007
27,228 2,000
Vizuri. Lakini usijihakikishie kuwa hujawahi kusalitiwa..sema tu hujawahi gundua. Mwenzio nimesalitiwa jana tu hapa nauguza maumivu...halafu sijui hata kwanini naumia..aaaargh!
usiumie sana, ukikutwa na tatizo kama hilo angalia kwanza chanzo nini? angalia uwezo wako, mapungufu yako, matishio yapi yanakukabili na hata fursa ulizonazo kwa huyo mtu, pole sana mwaya ni changamoto tu hiyo wala sio tatizo
 

MimiT

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2012
Messages
602
Points
500

MimiT

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2012
602 500
usiumie sana, ukikutwa na tatizo kama hilo angalia kwanza chanzo nini? angalia uwezo wako, mapungufu yako, matishio yapi yanakukabili na hata fursa ulizonazo kwa huyo mtu, pole sana mwaya ni changamoto tu hiyo wala sio tatizo
Ninachoumia si yeye kunisaliti..ni kingine lkn kinahusu huo huo usaliti. Poa tu lakini...dawa ya moto ni maji.
 

Me too

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2015
Messages
3,658
Points
2,000

Me too

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2015
3,658 2,000
Vizuri. Lakini usijihakikishie kuwa hujawahi kusalitiwa..sema tu hujawahi gundua. Mwenzio nimesalitiwa jana tu hapa nauguza maumivu...halafu sijui hata kwanini naumia..aaaargh!
duh pole!!!!! we wa jana habari ya kusalitiwa imenipata 1 and ahalf yr ago saiv ndo nipo normal tena raha ata likitokea jingne wala haliumi kivile.
 

Jambazi

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2014
Messages
16,489
Points
2,000

Jambazi

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2014
16,489 2,000
Mwanamke atakae nipenda halafu aniache aende akajichunguze sana tena hospitali ya wagonjwa wa akili!! Mm huwa siachi wala siachwi maumivu ya mapenzi huwa nayaskia humu jf na mitaani sijui yapo je!!
 

Forum statistics

Threads 1,364,441
Members 520,742
Posts 33,316,531
Top