mpare bahili

Ginner

JF-Expert Member
May 8, 2011
1,196
2,000
Mpare
bahili...
Alinunua mbuzi!!
Akamwambia mpishi,nyama nuthu ipike pilau na
nyingine itie kwenye fritha!!
Kichwa fanya thupu na miguu fanya mchudhi chuku
chuku!!
Ngodhi uthitupe tutafanya mkeka... Utumbo pika na
ndidhi na mifupa tutawaudhia wenye mbwa! Mkia
nitengenedhee uthinga wa kufukudhia indhi, kinyethi
kihifadhi kwa mbolea ya bustani...
Mpishi akamuuliza: Hutaki na sauti ya mbuzi 2fanye
ringtone kwenye simu yako?!
 

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Jun 21, 2011
6,788
1,225
Aithee vipi chalii yangu mbona unaadha uchokodhi aithee? Mi thitaki uchokodhi na mtu.
 

Yo Yo

JF-Expert Member
May 31, 2008
11,240
0
Shiga du!

Ugali mboga picha ya Samaki

Hiyo Ringtone huwa ipo sawa Mehehehe
 

Mamaya

JF-Expert Member
Jul 4, 2011
3,924
2,000
Wanathema thithi ni wabahili thithi thio wabahili ila tunakwenda na bajeti.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom