Mpambano kupunguza gharama


Shaycas

Shaycas

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2009
Messages
902
Likes
40
Points
45
Shaycas

Shaycas

JF-Expert Member
Joined Feb 13, 2009
902 40 45
Kampuni za simu hasa VODACOM NA ZAIN zinatoza bei kubwa ktk huduma ya kupiga simu iwe wenyewe kwa wenyewe au kuenda mtandao mwingine.
Ninaposema gharama zao ni kubwa mno nalinganisha na washindani wao,yaani TiGO na Zantel.
Wadau,kwa nini tusigome kutumia huduma zao ili kushinikiza punguzo la gharama zao.
Mimi kwa kuanza nitakuwa sipigi simu kwa kutumia mitandao hiyo.
Tuache kulalamika tuchukue hatua
 
Ruge Opinion

Ruge Opinion

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2006
Messages
1,770
Likes
361
Points
180
Age
64
Ruge Opinion

Ruge Opinion

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2006
1,770 361 180
kampuni za simu hasa vodacom na zain zinatoza bei kubwa ktk huduma ya kupiga simu iwe wenyewe kwa wenyewe au kuenda mtandao mwingine.
Ninaposema gharama zao ni kubwa mno nalinganisha na washindani wao,yaani tigo na zantel.
Wadau,kwa nini tusigome kutumia huduma zao ili kushinikiza punguzo la gharama zao.
Mimi kwa kuanza nitakuwa sipigi simu kwa kutumia mitandao hiyo.
Tuache kulalamika tuchukue hatua
ni kweli mdau. consumer power inaweza kufanya kazi. Tutumie mkakati gani kuhamasisha wateja wa vodacom kujiunga na mgomo? Kwa kweli makampuni ya simu yote hapa tz yanatuibia sana ukilinganisha na viwango vya nchi zingine. Badala yake wanatudanganya na hizo promosheni ........ "ongea bure kwa shilingi mia tano tu".
 

Forum statistics

Threads 1,238,760
Members 476,122
Posts 29,329,562