Moyo wa mwanaume

Man Thom

JF-Expert Member
Jul 27, 2016
717
1,000
Hakuna na hajawahi kutokea hapa duniani! Maumivu ya kuchapiwa anayejua ni yule anayefumania! Kuna jamaa yangu mmoja alimeza jiwe kwa hasira alizokuwa nazo baada ya fumanizi hah hah hatari sanaaa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom