Moyo umeniambia

Nebuchadinezzer

Nebuchadinezzer

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2018
Messages
685
Points
1,000
Nebuchadinezzer

Nebuchadinezzer

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2018
685 1,000
Sio mimi jamani ni moyo. Mnaweza nilaumu mpaka kesho lakini Mimi mweupe pee kwa hili sijakosea. Ni moyo ndio unataka, na moyo ukitaka Hamna jinsi upe unachokitaka ili moyo utulie akili na mwili viendelee na mambo mengine.

Wakati wahitimu wa vyuo wakigombani ajira chache mitaani. Wadada wa JF wanapishana na gari LA mshahara. Ni takribani mwezi mmoja nimetoa tangazo la uhitaji wa Mrs. Nebuchadnezzar lakini mpaka Leo sijapokea barua ya maombi. Hivi, tuseme wadada wa JF mmeolewa wote au wote mna wachumba na mabwana?

Anyway, napunguza vigezo...ikitokea nimekosa kabisa...nawalaani wadada wote ambao hamjaolewa nabado mnazubaa. Hamtaolewa tena.

Haya kama una hivi vigezo, unanifaa.

1. Umri: 18-24 mwisho

2. Urefu: Awe mfupi sawa, awe mrefu sawa. Sina ubaguzi.


3. Rangi: Yyote ile...ila asiwe amejichubua. Sitakiiii.

4. Dini: Awe mkristo sawa awe muislamu sawa. Asiwe na dini sawa.

6. Elimu: Awe anajua kusoma na kuandika tu

Nimemaliza na hapa nikose sasa...tutaona tena kama mtapata bahati kama hii.
 
Equation x

Equation x

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2017
Messages
7,959
Points
2,000
Equation x

Equation x

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2017
7,959 2,000
Sio mimi jamani ni moyo. Mnaweza nilaumu mpaka kesho lakini Mimi mweupe pee kwa hili sijakosea. Ni moyo ndio unataka, na moyo ukitaka Hamna jinsi upe unachokitaka ili moyo utulie akili na mwili viendelee na mambo mengine.

Wakati wahitimu wa vyuo wakigombani ajira chache mitaani. Wadada wa JF wanapishana na gari LA mshahara. Ni takribani mwezi mmoja nimetoa tangazo la uhitaji wa Mrs. Nebuchadnezzar lakini mpaka Leo sijapokea barua ya maombi. Hivi, tuseme wadada wa JF mmeolewa wote au wote mna wachumba na mabwana?

Anyway, napunguza vigezo...ikitokea nimekosa kabisa...nawalaani wadada wote ambao hamjaolewa nabado mnazubaa. Hamtaolewa tena.

Haya kama una hivi vigezo, unanifaa.

1. Umri: Wowote ule

2. Urefu: Awe mfupi sawa, awe mrefu sawa. Sina ubaguzi.


3. Rangi: Yyote ile...ila asiwe amejichubua. Sitakiiii.

4. Dini: Awe mkristo sawa awe muislamu sawa. Asiwe na dini sawa.

6. Elimu: Awe anajua kusoma na kuandika tu

Nimemaliza na hapa nikose sasa...tutaona tena kama mtapata bahati kama hii.
ha ha ha ha ha watakuja mkuu we wasubiri tu
 
Me too

Me too

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2015
Messages
3,650
Points
2,000
Me too

Me too

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2015
3,650 2,000
daftari la kujiandikisha kupiga kura lipo kwenye mitaa yenu hivo kila mwananchi mwenye haki ya kuchagua viongozi awapendao aende akajiandikishe.

wahi sasa kuepuka usumbufu wa foleni.
 
pujo

pujo

Member
Joined
Jun 19, 2019
Messages
65
Points
125
pujo

pujo

Member
Joined Jun 19, 2019
65 125
Sio mimi jamani ni moyo. Mnaweza nilaumu mpaka kesho lakini Mimi mweupe pee kwa hili sijakosea. Ni moyo ndio unataka, na moyo ukitaka Hamna jinsi upe unachokitaka ili moyo utulie akili na mwili viendelee na mambo mengine.

Wakati wahitimu wa vyuo wakigombani ajira chache mitaani. Wadada wa JF wanapishana na gari LA mshahara. Ni takribani mwezi mmoja nimetoa tangazo la uhitaji wa Mrs. Nebuchadnezzar lakini mpaka Leo sijapokea barua ya maombi. Hivi, tuseme wadada wa JF mmeolewa wote au wote mna wachumba na mabwana?

Anyway, napunguza vigezo...ikitokea nimekosa kabisa...nawalaani wadada wote ambao hamjaolewa nabado mnazubaa. Hamtaolewa tena.

Haya kama una hivi vigezo, unanifaa.

1. Umri: 18-24 mwisho

2. Urefu: Awe mfupi sawa, awe mrefu sawa. Sina ubaguzi.


3. Rangi: Yyote ile...ila asiwe amejichubua. Sitakiiii.

4. Dini: Awe mkristo sawa awe muislamu sawa. Asiwe na dini sawa.

6. Elimu: Awe anajua kusoma na kuandika tu

Nimemaliza na hapa nikose sasa...tutaona tena kama mtapata bahati kama hii.
Yani kwa style hii uliyoionyesha ,ata dini yyte tu...aisee sijui km kweli ww una nia ya kuoa...haiwzkn we kila kitu unakubali kuwa ni vyvyte tu
 
pujo

pujo

Member
Joined
Jun 19, 2019
Messages
65
Points
125
pujo

pujo

Member
Joined Jun 19, 2019
65 125
Dunia ni kubwa sana.
Wakati wengine tunawindwa usiku na mchana, wengine wanawinda usiku na mchana.
Natamani nikupe mmoja kati ya wengi wanaonisumbua pm but am less capable.
Mmmh hapo ss sidhn km kuna ukweli, yn we mti hawakufaham lkn waje tu pm usiku na mchn...duh
 
Castr

Castr

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2014
Messages
14,623
Points
2,000
Castr

Castr

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2014
14,623 2,000
Mh si mchezo.

Kama unaishi Dar. Anza maisha ya kupata lunch kantini za IFM. Yaani nenda pale kula wiki mfululizo halafu wiki inayofuata anza kuchagua mke.

Au hakikisha jioni unavitembelea vituo vya basi vya Posta au Makumbusho. We ukifika simama tu hata kwa saa mbili kila siku.

Ukishindwa na hapo swala lako litakua ama ni udomo zege au unataka mdada ajichanganye halafu siku ya siku umpost sura humu.
 
J

Jamaa_Mbishi

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2013
Messages
7,039
Points
2,000
J

Jamaa_Mbishi

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2013
7,039 2,000
Sio mimi jamani ni moyo. Mnaweza nilaumu mpaka kesho lakini Mimi mweupe pee kwa hili sijakosea. Ni moyo ndio unataka, na moyo ukitaka Hamna jinsi upe unachokitaka ili moyo utulie akili na mwili viendelee na mambo mengine.

Wakati wahitimu wa vyuo wakigombani ajira chache mitaani. Wadada wa JF wanapishana na gari LA mshahara. Ni takribani mwezi mmoja nimetoa tangazo la uhitaji wa Mrs. Nebuchadnezzar lakini mpaka Leo sijapokea barua ya maombi. Hivi, tuseme wadada wa JF mmeolewa wote au wote mna wachumba na mabwana?

Anyway, napunguza vigezo...ikitokea nimekosa kabisa...nawalaani wadada wote ambao hamjaolewa nabado mnazubaa. Hamtaolewa tena.

Haya kama una hivi vigezo, unanifaa.

1. Umri: 18-24 mwisho

2. Urefu: Awe mfupi sawa, awe mrefu sawa. Sina ubaguzi.


3. Rangi: Yyote ile...ila asiwe amejichubua. Sitakiiii.

4. Dini: Awe mkristo sawa awe muislamu sawa. Asiwe na dini sawa.

6. Elimu: Awe anajua kusoma na kuandika tu

Nimemaliza na hapa nikose sasa...tutaona tena kama mtapata bahati kama hii.

Je, wewe mwenyewe utapenda kuolewa ikiwa mwanamke ajitokezi kwako?
 

Forum statistics

Threads 1,342,678
Members 514,746
Posts 32,759,650
Top