Movies za vichekesho unazopendekeza mtu aangalie

walibadilishana minivan na pikipiki ya watoto. sijui kwanini wabongo huwa hatuwezagi kutengeneza movie za kiwango kile.

Jamaa ni noma...nilipata kucheki pia movie yake ya Bruce Almighty.
 
Wale wahindi wanasoma engineering "imperial college of engineering" huwa c choki kuiangalia hii movie n nzur sana wapi prof.virus na mchizi wa kumeza a.k.a silencer ha ha ha....
All is well 😂
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…