Kanali G JF-Expert Member Joined Oct 21, 2013 Posts 9,897 Reaction score 14,455 Nov 10, 2014 #2 Asante kwa taarifa nitamnunulia housegirl wangu ndiye anayeangaliga
SHAIDI JF-Expert Member Joined Aug 23, 2014 Posts 291 Reaction score 142 Nov 10, 2014 #3 haaaaaaaa kaka hizo ni kwa ajir ya vibanda vya kuoneshea video me sina mda huo
serio JF-Expert Member Joined Apr 15, 2011 Posts 7,354 Reaction score 4,771 Nov 10, 2014 #4 Yani movie hii ndo inatoka leo?? Hadi tushasahau kwamba Van alikuja bongo..
Brindy Member Joined May 21, 2014 Posts 38 Reaction score 15 Nov 10, 2014 #5 watanzania bwana, embu jaribu kuthamini vya kwenu! ntaitafuta ikitoka.
mrsleo JF-Expert Member Joined Jan 13, 2014 Posts 2,587 Reaction score 3,886 Nov 10, 2014 #6 Brindy said: watanzania bwana, embu jaribu kuthamini vya kwenu! ntaitafuta ikitoka. Click to expand... tatizo hazipendeki, mbona mziki wetu tumefanikiwa kuukubali kwa asilimia 100, why not muvi? shida sio sisi shida ni wao wenyewe yani hazistaili hata kuitwa muvi sijui wanafanya vitu gani
Brindy said: watanzania bwana, embu jaribu kuthamini vya kwenu! ntaitafuta ikitoka. Click to expand... tatizo hazipendeki, mbona mziki wetu tumefanikiwa kuukubali kwa asilimia 100, why not muvi? shida sio sisi shida ni wao wenyewe yani hazistaili hata kuitwa muvi sijui wanafanya vitu gani
M makubazi JF-Expert Member Joined Feb 15, 2013 Posts 2,047 Reaction score 365 Nov 10, 2014 #7 LJ BLOG said: Click to expand... Ni safi sana kwa tangazo hili na muendelee na tangazo za muve za aina zote za kibongo pamoja na za mzee majuto
LJ BLOG said: Click to expand... Ni safi sana kwa tangazo hili na muendelee na tangazo za muve za aina zote za kibongo pamoja na za mzee majuto
I ibanezafrica JF-Expert Member Joined Oct 23, 2014 Posts 7,261 Reaction score 6,557 Nov 11, 2014 #8 Haya ni maigizo tu kutengeneza movie si kitu cha miezi 2 bongo bado sana