Moto wa Kampeni za CHADEMA ARUSHA-Video


MVUMBUZI

MVUMBUZI

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2011
Messages
5,076
Likes
808
Points
280
MVUMBUZI

MVUMBUZI

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2011
5,076 808 280
Jana Jumomosi Kamnda Godbless Lema aliongoza mashambuzi yeye na white Kijenge juu kata ya Kimandolu.
Mazishi makubwa ya kuizika CCM yanatarajiwa kuwa tarehe 16/06/2013 hapa Kimandolu Arusha
Angalia video hapo chini. Katika Video ya kwanza ni baada ya Mh. Lema kuwahutubia wananchi wa Kijenge juu ndipo Landcruiser Pick up yenye bendera kubwa mbili kubwa za CCM nia picha ya mgombea wa CCM ikakatiza katikati ya mkutano na ikapita bila hata kuguswa kuonyesha kwamba CDM ni watu wa amani siku zote.

[video=youtube_share;dYSLEoFJEK 0]http://youtu.be/dYSLEoFJEK0[/video]

[video=youtube_share;LdK8IKaNfo0]http://youtu.be/LdK8IKaNfo0[/video]


[video=youtube_share;AkG8sPTlwgY]http://youtu.be/AkG8sPTlwgY[/video]
 
Kilaga

Kilaga

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2013
Messages
2,090
Likes
1,102
Points
280
Kilaga

Kilaga

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2013
2,090 1,102 280
Video iko wapi?
 
BUCHANAGANDE

BUCHANAGANDE

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2011
Messages
1,451
Likes
55
Points
145
BUCHANAGANDE

BUCHANAGANDE

JF-Expert Member
Joined Sep 8, 2011
1,451 55 145
Hiyo video mbona haipo?
 
WA-UKENYENGE

WA-UKENYENGE

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2011
Messages
2,907
Likes
266
Points
180
WA-UKENYENGE

WA-UKENYENGE

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2011
2,907 266 180
Hahahahaha hali hii ingekuwa hivi kila kona nchi! Uhakika wa kuiondoa CCM 2015 ingekuwa kama kumsukuma mlevi
 
M

mgoli magombe

Senior Member
Joined
Apr 20, 2013
Messages
121
Likes
6
Points
35
Age
34
M

mgoli magombe

Senior Member
Joined Apr 20, 2013
121 6 35
kwani hyo sio video?
 
MVUMBUZI

MVUMBUZI

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2011
Messages
5,076
Likes
808
Points
280
MVUMBUZI

MVUMBUZI

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2011
5,076 808 280
Video nimeongeza ya tatu wakuu mjionee wenyewe[video=youtube_share;dYSLEoFJEK0]http://youtu.be/dYSLEoFJEK0[/video]
 
L

Lilambo

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2013
Messages
2,524
Likes
6
Points
135
L

Lilambo

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2013
2,524 6 135
Video kwenye ili watu wajue mna wapambe kweli mna shida vijana. Nipo zng kusin but nina uhakika kwa mwigulu watu nyomiiii hata sihitaji. Weken hata picha tuone hao watu wengi basi.
 
Mangaline

Mangaline

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2012
Messages
1,051
Likes
6
Points
0
Age
54
Mangaline

Mangaline

JF-Expert Member
Joined May 19, 2012
1,051 6 0
Kama kweli, basi inahitaji uvute bangi kidogo ili kutetea chama chetu hapo kimandolu. nje ya kulewa kidogo, kusimama jukwaani ni kazi.
 
MVUMBUZI

MVUMBUZI

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2011
Messages
5,076
Likes
808
Points
280
MVUMBUZI

MVUMBUZI

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2011
5,076 808 280
Kama kweli, basi inahitaji uvute bangi kidogo ili kutetea chama chetu hapo kimandolu. nje ya kulewa kidogo, kusimama jukwaani ni kazi.
Mkuu hapa watoto wa nursery woote ni CHADEMA wanasubiri tu miaka yao 18 ifike wawapokee baba zao vijiti kwa kasi sana na kumalizia ngwee iliyobaki kama bado adui namba moja CCM atakuwa hajapigwa chini kwenye safu ya kitaifa.
 
Kufa c mwiko

Kufa c mwiko

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2013
Messages
552
Likes
54
Points
45
Age
43
Kufa c mwiko

Kufa c mwiko

JF-Expert Member
Joined May 26, 2013
552 54 45
Mkuu hapa watoto wa nursery woote ni CHADEMA wanasubiri tu miaka yao 18 ifike wawapokee baba zao vijiti kwa kasi sana na kumalizia ngwee iliyobaki kama bado adui namba moja CCM atakuwa hajapigwa chini kwenye safu ya kitaifa.
mkuu cc watu wa mbali tunajua ccm ilishakwisha arusha kitambo, kwani chambichambi zipo bodo?!
 

Forum statistics

Threads 1,274,860
Members 490,833
Posts 30,526,158