Moto wa ACT-Wazalendo kama umepungua vile

Moto wa ACT-Wazalendo kama umepungua vile

issa ramadhani

JF-Expert Member
Joined
Nov 11, 2014
Posts
1,319
Reaction score
260
Wadau mbona kasi ya ACT-Wazalendo iliyoanzanayo kama imepungua vile.Humu zilikuwa zimetawala thread za ACT-Wazalendo lakini kwa sasa unaweza kuta kwa siku thread ikawa moja tu na kama zikizidi zinafika nne tu.

Tafadhari kunani huko jamani wakina MWALIMU KAIJAGE na wenzako vipi tena
?
 
ACT bila Zitto ni Mzigo....naona Chief ashakuwa "Fatique" now, na Chama kimelala.
 
Kazi yoyote unayoifanya kwa influence ya pesa haiwezi kudumu endapo pesa itaondoshwa machoni pako. ACT ni chama cha kilaghai....
 
Mwl kaijage amepata ajira yake juzi ktk ajira mpya za walimu amepangiwa vijiji vilipo mpakani mwa tz na burundi

network hakuna za kutuma mambo ya act lakini pi a anajiondoa act taratibu baada ya kugundua usanii wa zzk

anapiga pesa wao wanakula uji na mchicha tuu
 
ACT inaendeshwa na matukio ya mikutano ya Zitto k nyota ya Chadema. Hakuna tukio hakuna habari.
 
Nyie tulieni Mwalimu kaijage aingie hapa mtamkoma, juzi kule kikaangoni kwa zito eatv alikuwa anajitekenya Na kucheka mwenyewe
 
mwandiga boy amekula posho yote,bila kuwaona vibaraka wake,ndo maana wapo kimya kazi bila maslahi sio kazi ndio maana wametia 'mgomo' wa kimya kimya,mpaka chief alegeze koki na wenyewe waambulie hata kidogo
 
naunga mkono hoja asilimia mia mkuu OKW BOBAN SUNZU
 
MUSSA ALLAN nae nahisi yupo kwenye payroll kubwa ya LUMUMBA
 
Back
Top Bottom